Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mwakyembe yuko fit sasa.....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Oct 17, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Pichani Dr .wa kweli aliye enda shule sio ya kupewa akiwa amepozi na madaktari waliomtibu wa Hospitali aliyolazwa
    [​IMG]
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    maskini lakini kachoka. Mungu akunusuru urudi uje ujenge taifa.
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wapi JS atuambie kama ile Pollonium 236 yake inatibika?
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kweli amedhoofu sana. Get well soon mpiganaji Mwakyembe
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hospitali inapendeza hata mgonjwa ukiingia unaanza kupata nafuu kwa mandhari tu..sasa wajenge hosp kama hivi hapa kwetu jamani mbona inawezekna tu?!
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    upinanaji within... mmhhh.
     
  7. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taifa liko nyuma yako Dk Mwakyembe, get well soon. Kuwa salama inabidi uondokane na magamba!
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    itawezekana kama CCM wakitoka madarakani.
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    utajengaje Hosp ya kisasa wakati bado hujalipa hata ile 94b kwa Do-once and get paid.
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Ugua pole Dr...tunakuombea sote kama ni sumu ishindwe,kama ni fitna zitashindwa,kama ni hili zishindwe, mipango miovu ishindwe kwa jinaaaaaaaaaaaa la YESUU..
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    He is just on respite but he can't escape fatal effects of Pollonium. The peculiar feature of radioactive material is their ability to destroy body cells slowly before causing body death. God has acted so deferently to award him hiatus to allow him confess his evils and thereby absolved to have a room in God's kingdom.
     
  12. A

    Ame JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Usihofu kabisa hatakufa bali ataishi kuyatangaza matendo makuu ya Mungu....Niliona tangu tar 15/10/2011 hali yake ikianza kutengamaa.

    Dr. Ukirudi home katoe sadaka yako ya shukrani kwenye madhabahu ya Mungu unako abudu....Kisha samehe wote waliokutenda uovu unaowafahamu na usio wafahamu. Then uone Mungu mwenye haki atakavyo hukumu kwa haki ili sifa na utukufu urudi kwake. Kamwe usijiingize kwenye revenge maana vengance is of God!

    Mungu amekufanya wewe kuwa ishara kwao wote walio na roho za ibilisi nao utawaona kwa macho yako jinsi watakavyo kuwa exposed na kuaibika!

    Uhimidiwe Mungu wangu utukuzwe maana wokovu una Yesu milele amina!
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa utukufu wa Mungu ataishi, wanaotegemea nguvu za yule sheikh wa Mwembechai washindwe na wanyong'onyee
     
  14. N

    Nguto JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    This is great!! My God trully lives. The God of Abraham, Isaac and Jacob!!
     
  15. W

    We know next JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    AME I like that... ushauri halisia!
     
  16. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    get well soon mwakyembe
     
  17. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungo awezaye yote akupe nguvu urudi kwa kasi ile ile ukemee wenye ujasili wa KIFISADI.
     
  18. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I guess that you believe in the same God I believe(the LORD God of Abraham,Isack and Jacob,the living and the almighty one),so how could you dare to 'doubt' the LORD's ability over pollonium 236!? you are telling us how dreadful effects of radioactive work but forgetting how great is our God(the God who created the heaven,the Earth,pollonium 236 and all things),God is powerful over all things),amen
     
  19. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    tujenge hospital ya serekali maeneo manzese ambayo itakuwa na maktari kutoka india na israel tu.
     
  20. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,474
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Think beyond what you know and what you see........ Make sure your words are not bitter because In no time you will have to swallow them.
     
Loading...