Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mwakyembe umekoswa, Hii mara ya pili; Sasa waachie mambo yao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Jan 5, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dr Mwakyembe ni wakati wa kujiangalia mwenyewe,Umekoswa na Ajari ukapona,Wamekulisha Sumu bdo upo hai...Sasa mbunge wangu Waachie vilio vyao..
    Kwe elimu yako hauna utakachokosa ukiacha Siasa lakini kwa sasa watakuwinda mpaka wa kupate,
    Adui 76 kaenda kupewa mafunzo zaidi..
    Nachokuomba Imwage Report yako mbele Umma wa TZ then Mrudishie Mkulu uwaziri wake,Rudisha kadi ya chama,Mwaga na ubunge,Rudi kwa Mungu Na ufanye ibada sanaa,Utubu..Mungu atakusamehe.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Apambane Hakuna Kurudi Nyuma,amuogope Mungu tu na sio Binadamu........
    Mwakyembe uskubali Ushauri wa Woga,
     
  3. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    .......alisema akirudi hai atamwaga kila kitu hadharani, sasa amerudi na ngonjera zile zile za barua za akina sabasita, kitakachommaliza Mwakyembe ni unafiki wake, nina uhakika anayajua maneno ya biblia ya kuwa ama moto au baridi, mambo ya kucheza kiungo aachane nayo. kila la kheri katika afya yake
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Dhambi aliyoifanya Mwakyembe itamtafuna
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,193
    Trophy Points: 280
    Zubeda, nilitofautiana sana na wengi kuhusu ripoti hii ila kwa sasa tuweke ubinaadamu mbele, kwanza tunuombee uponyaji wa haraka akishakuwa fit ndipo tunshukie na ripoti yake.

    Mwalimu wangu Dr. Mwakiyembe, Get Well Soon!.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    too late .........too late....one month to go!!!
     
  7. j

    jonson Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mungu amsamehe kwa lipi baya alilofanya. ningekuelewa ungesema mungu awasamehe wale waliomlisha sumu dr mwakyembe.jaribu kuwa makini unapoandika kitu
     
  8. j

    jonson Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mwendawazimu nini, mungu amsamehe dr tena? kwa nini mungu asiwasamehe hao mafisadi waliomlisha sumu dr.acha ushabiki wa kijinga.
     
  9. j

    jonson Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utoto ,andika mambo yenye maana. acha tabia za kike.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yakufichua mafisadi? :lol:
     
  11. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tulia, uliza, uambiwe, tafakari, uliza tena, ujibiwe. Kisha jibu au toa maamuzi.

    Inaelekea u mgeni kwenye hizi forums au game za siasa.
     
  12. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wewe ndo muhusika nini??
     
  13. n

    nndondo JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mungu amsamehe kwa unafiki wake, ametuchosha na habari ya kusema eti atapasua jipu mara ananywea, kwa sasa huyu jamaa haangaliki, kucha zinadondoka, ngozi inatuna, nywele na vinyweleo vya sehemu zote vinadondoka, kazi kutupa excitement za kutoa siri nakutokutoa siri.

    Mimi niliposhindwa kumuelewa ni pale aliposema akitoka India atamwago yote peupe, mara tena eti namwachia mungu, mara ntasema, mara angoje akipone huyu haponi hii sumu waliyoiona baada ya kutobolewa mifupa ni vigumu kutabiri kama kweli imetoka yote maana hata India wamekubali kwamba ilikua kiboko.

    PIli nasikia hata huyo dada aliyemshitua kwenye hiyo karamu hapo `mlimani city nasikia ameshauawa. Kwa hiyo huyu bwana hayuko salama kabisa ni ubora tu atuambie anachokijua maana wameshamuwahi, yeye lazima akubali kwamba ni adui wao na hatakuwa rafiki yao. asimame na watanzania na kuomba msamaha pale ambapo alikua tayari kuwasaliiti kwa ajili ya cheo cha unaibu waziri na kuripoti kwa mtu ambaye ni junior kwake ki elimu, experience, ezposure, itikadi na hata utendaji wa kazi.

    Watoto wake wadogo anawa risk kwa tamaa za kipumbavu, na kujikomba. Linga uli nyambala bho bhapabi bhako, bhika sosya pa bwasi tusimanye syosya sije pa bwelu, tutakuheshimu, tukujua kwa uhalisia wako,
     
  14. k

    kuzou JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwogope mtu aloenda kushtaki kwa mungu,bora akuloge kuliko kumshtakia mungu,sasa kwa kua hatujui kama ugojwa unahusiana na mambo ya siasa tuache tu.najua kuna watu wengi wanaugua magojwa ya ajabu lkn kwa kua si wakubwa tunaona ni mipango ya mungu
     
  15. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    .......jibu hoja, huwezi kaa kimya au kimbilia facebook; ama soma nyuzi za wenzio uelimike, uondokane na utoto wa kufikiri

     
  16. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu kama haya yanayomkuta Dr ni mapenzi yako basi jina lako libalikiwe lakini kama ni kwa nguvu za sayansi ya wakiuochukizwa na utendaji wake Baba katende yaliyo maajabu.Mungu akubaliki Mpiganaji wa ukweli Dr tunajua nao pia wana Mwisho wao.
     
  17. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka wimbo wa Banza akiwa Twanga ni maneno toka ndani ya biblia ''MTU NA PESA''
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The way the coookie crumbles....
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280


    nine ngwitika nkulumba,........
     
  20. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono aache siasa lakini kabla ya kuacha atuambie ukweli aliouficha kwenye sakata la Richmond.
     
Loading...