Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dr. mwakyembe uko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakabana, Jan 10, 2011.

  1. m

    mwakabana Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nauliza huu ukimya wa kaka yangu malafyale kuhusu kuwalipa au kutowalipa dowans hana comments au zile kelele zimezimwa na cheo coz by time he used to be hot ila sa ivi ni unpredictable hebu tutafakari kwa pamoja.NAWAKILISHA
     
Loading...