Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mwakyembe: Nikirudi nitamwaga yote kwa watanzania nimechoka sasa....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 22, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Kyela na Naibu waziri wa Miundombinu Dr Harrison Mwakyembe ametamka maneno magumu akiwa kwenye matibabu nchini India,Mwakyembe amesema akirudi salama atamwaga yote yanayomsibu bila kuficha hata nukta moja maana amechoka na hawezi kuvumilia tena...

    Akaendelea kusema Watanzania waendelee kumuombea maana anaendelea vyema na Allah akimsaidia akanyanyuka kitandani basi wategemee siri nzito ambayo haikuwai kufahamika Tanzania....

    Hii imekuwa ni baada ya kuibuka kwa hoja nzito kuwa kuna Watanzania wanataka kuuwawa akiwemo Dr Harrison Mwakyembe,hoja yangu ngoja tusubiri tuone mambo yatakuwaje baada ya kufika,naamini Mungu mkubwa atamnyanyua toka kitandani.

    Get well soon Dr Harrison Mwakyembe and Prof Mwandosya...
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Al shabab ama siri ipi tena... Asije akawa mfa maji... Aje na wimbo mpya siyo kuuwawa kila mara... Navuta subira kumsubiri Get wel
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na Balali alisema hivyo hivyo na hakurudi! Sidhani ni muhimu kutoa tahadhari, au anataka abenbelezwe? Angemute tu, halafu angewasuprise na press conference!
     
  4. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Get well soon Dk Mwakyembe.Tunakuombea kwa MUNGU urudi salama nyumbani.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    another kuku journalism!!

    alikua wapi siku zote

    we dramatize hawa drama queens.............

    naomba niseme kitu kimoja na mods this time msidiliti

    WAPUMBAVU WOTE INCLUDING MWAKYEMBE.......... WANALETA SIASA ZA KIPUUZI, KAMA KWELI ANAIPENDA NCHI ALIKUA WAPI???
     
  6. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kua na Huruma,kumbuka kinachomtesa kule India ni ktk kutupigania sisi.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Si angesema sasa,taking into account anaweza kupona ama kutokupona? Akifa bila kusema ndo atakua ametusaidiaje sasa?
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asingetoa tahadhari sa si ndio watamtafuna kabisa
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hawezi kufa hata iweje...take my words!!!
     
  10. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwakyembe na wenzake walikuwa na choice ya kubaki nje ya serikali kama waliamini misimamo yao ni nje ya serikali. Hii imekuwa ni nchi ya wanasiasa kila kukicha kutishia wanataka kuuawa na maadui wao.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tunakusubiri kamanda ... pata nafuu haraka
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa sasa nawaona kama tintin

    kulalama hakuishi, toka basi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Ni kama mwanamke kutwa kulalama ndoa chungu, ukimwambia acha mumeo basi anatoa macho kama fundi saa
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    mwakyembe hamtambui Allah, usimwekee maneno mdomoni.
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kudanganya watu anapgania tumbo lake
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Alichonacho moyoni akiandike kama wosia na kama mungu atampenda zaidi akiwa huko basi usomwe kwa watanzania wote au awaite akina kubenea na wengine awaambie. sasa kama ana siri na anatishia kuitoa si ndio watammaliza kabisa!
     
  16. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source?
    Mtu yeyote ambaye ni sehemu ya C.C.M au serikali ya C.C.M namuona ni tatizo tu.
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hapo upo sawa MTM..
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi ni hisia zako tu au ndiyo habari za kusadikika za GODWIN MZEE WA TETESI za Uongo

    Please we need a source to verify the truth
     
  19. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nachelea keshaona maji marefu na sasa anataka wamtengenezee kitanzi. Only83 mwambie asemee huko huko, otherwise hatutampa sifa ya ushujaa!
     
  20. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sina uhakika kama source ni Mwakyembe mwenyewe,inaoneka kama maneno ya kijiweni hivi.
     
Loading...