Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Mwakyembe leo kuhutubia Kyela mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasyabone tall, Sep 29, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Siku ya leo Dr. Mwakyembe anatarajia kuhutubia wanakyela katika stend uwanja wa siasa Kyela mjini. Hivyo kwa mtu aliyepo kyela na anapenda kumsikiliza basi ni muhimu kupata taarifa hii, Mkutano utaanza saa 9.00 Alasiri. Lakini tujue kuwa yale aliyohaidi mwaka 2005 hajatekeleza yaliyo mengi. Tunapenda leo aruhusu maswali mengi na aendelee kutupa ahadi hewa za miaka mitano ijayo mithili ya Prof Jay.

    Wanakyela walimchagua hasa kutokana na hasira ya kupigwa vita na mafisadi, na wengi wao wanatarajia kurudisha kadi za CCM ambazo wametumia kumpigia kura mwakyembe katika Mkutano wa Dr slaa.

    Tukaribie wote tumuhoji, Ningependa wana JF waliopo kyela wahudhurie kwani mawazo yao ni muhimu sana kwa maendeleo ya kyela.
    Sikonge,Inginia, Afande samwel-Nipo kyela. Masanilo tupo pamoja.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    NINGEKUWA NA MAMLAKA NINGEPENDEKEZA DK MWAKYEMBE AWE NA MSAIDIZI WAKE WA KUSHUGHULIKIA JIMBO LAKE YEYE AENDELEE NA KUHANGAIKIA HILI SWALA LA MAFISADI.:becky:
     
  3. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Ni hoja nzito inayohitaji mjadala zaidi, kama ikiwa hivi basi mwakyembe atakua mbunge mpaka ufisadi utakapoisha.Tukumbuke pia kuwa mafisadi ni wakubwa wake katika chama. Kama itawezekana ahamie CHADEMA ili apambane vizuri.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,535
    Likes Received: 6,134
    Trophy Points: 280
    kasyabone tall, kwanza asante kuturejesha kwenye siasa za Kyela, ni very interesting, ila naomba mlete balanced reporting na sio zile za ushabiki maandazi.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    kazi imeanza sasa
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mwakalinga yu wapi, afande samwel na wenzenu au ndo mshafuliaaaa, .....
     
Loading...