Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Mwakyembe fanya hili tukueshim zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FELIPE, May 5, 2012.

  1. F

    FELIPE Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nimekuwa najiuliza kwanini serikali haiko serious kufufua reli, jibu nalowaza ni labda mafisadi na watoto wao ndo wamilik wakubwa wa kampuni za usafirishaji hivo ubovu wa reli kwao ni nzuri. kwahiyo dr mwakyembe ukifufua reli barabara zikawa zinasafirisha abiria tu, mimi na watanzania wengi tutkukumbuka.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Investment inayotakiwa kwenye Reli kwa sasa sio chini ya Billioni 100 maana ni ya mwaka 47, sasa ni wapi hiyo pesa itatoka? Na je tuna credit rating nzuri kiasi gani tuaminiwe tukopeshwe hiyo mijihela?

    Jiulize hayo kwanza kabla hatujaenda kwa Mwakyembe,usije mwisho wa siku ukamtupia lawama bure mzee wa watu
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lt. Gen. Shimbo ana 3tril, waende wakamkope
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kwa treni ya TAZARA issue ni locomotive tuu so kwa kuanzia wakizifufua chache na kununua angalau ata Mbili na kuboresha maslai ya wafanya kazi you can move a lot of tons.Apo huitaji ata 50 Billons over a short term.
    Ingawa pia lazima atimue top layer pale ili mtindo wa mtu mpanga ahonge ndo apate behewa uishe.
    Licha ya kubeba abiria kuna mizigo mingi sana mfano Mbao bado wachina wataanza fua mkaa kule Ludewa TZR itatumika
    Na akiongea na SATA/ZAM PRES shaba yote ibebwe na TAZARA ili kuokoa uharibifu wa barabara zetu atakuwa amefanya la maana sana.So behewa zaenda na Mbolea zinarudi na shaba FLEET MGT nzuri kwenda na kurudi una hela
    Kwa TRC kazi ni kubwa as reli yenyewe ni TATIZO
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Huyu Mzee magamba yanamtoka mwilini kutokana na misumu sasa unataka umuue kwenye mireli vip wewe!!!!
     
  6. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    *

    Billion 100 US$ au Tshs??
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni mgongano wa kimaslahi wa viongozi wetu. huku anataka kuboresha treni, huku anaanzisha kampuni ya usafirishaji. Hawa hawatakiwi hata kukanyaga maeneo ya reli. Kweli hii ni kazi muhimu kwa Mwakyembe.
     
  8. k

    kajugu Senior Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwakyembe kati ya mambo mengi wizarani hapo chagua kufa na reli,tutakukumbuka milele
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Binafsi yangu nimeipenda sana hii ya Mwakyembe na Makamba kwa sababu wamepewa mtihani mkubwa sana. Kwa Mwakyembe kule kuna kina Karamagi wanakula mahela tu ya wananchi mizigo ikiingia nchini hivyo kuwa sababu kubwa ya kudhoofika kwa huduma za Bandari Dar. Ufanisi wa Bandari ya Dar umeharibiwa na Ufisadi mkubwa unafanyika huko, hivyo Bandari ya Tanga na Mtwara ziimarishwe kwanza na pamoja na yote haya mkataba wa kampuni ya Kichina ya CCCC upigwe chini nguvu kubwa uhamishiwe Tanga na Mtwara. Reli zote za kati na kaskazini ni muhimu zaidi, ujenzi wake uanze mara moja kwa sababu nchi yetu haiwezi kuendelea hata kidogo ikiwa miundombinu yetu haitaweza kusimama sambamba na mahitaji ya nchi yetu. Usafiri ni nguzo kubwa ya maendeleo ya nchi yoyote ile duniani.

    Kwa Makamba nimefurahi pia kwa sababu huko Voda kuna kina Rostam na EL sasa tunataka kuwaona walkiolipa kodi stahiki tofauti na mawaziri waliopita maana amekuwa mbele sana kukosoa mawaziri wengine. Na maadam ma Naibu waziri ndio huifanya kazi kubwa zaidi ya hata mawaziri wenyewe basi mkulima kapewa jembe..Kazi kwao.
     
  10. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkandara umesahau kauli ya wahenga, "Mchawi mpe mwana amlee"
     
  11. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By 2010 June, Tanzania tulikuwa na Magari yenye thamani ya Sh Trillion tano! Na unajua sisi ni wanne kuzalisha madini

    Africa if im not mistaken! Tuna coastline yenye over 800km! Unashangaa bilion 100 zitatoka wapi?
     
  12. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hizo bilioni 100 mkuu ni pesa za kitanzania? kama ni za madafu mbona Mkulo ametumia zaidi ya 1.3 trilion ambazo hazikuwa kwenye bajeti? Kama ni hizo tu zipo tu mkuu tusubiri tuone Mwakyembe kama atathubutu kutafuna mfupa uliomshinda fisi...lakini pia si lazima kuifufua yote kwa pamoja twaweza kuanzia mahali fulani hadi sehemu nyingine ambazo wapembuzi yakinifu wataona kama ndo ingefaa kwa maendeleo ya watanzania na si kwa faida ya mawaziri wenye dhamana na makampuni ya nje yanayopewa ukandarasi na serikali iliyochoka hata haiwezi kuona tofauti ya 3000 na 30000!
     
  13. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tatizo si hela, inategemea kipaumbele ataweka wapi km atakuwa siriasi kwa hilo solution itapatikana tu.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    akifufua reli na foleni za hapa mjini zikapungua sio tu tutamkumbuka bali hata akitaka kugombea urais 2015 tutamsupport:A S thumbs_up:
     
  16. S

    Soki JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Na hayo yote ayatekeleze ndani ya miaka 4 iliyosalia! kwani baada ya hapo kuna uwezekano MKUBWA wa kuwa na mabadiliko makubwa ya kihistoria ya uongozi wa nchi hii, hii ikiwa ni pamoja na wizara, idara, nk lakini zaidi sana SERIKALI na system kwa ujumla na sina hakika kama atakuwapo katika hiyo system mpya itakayokuja!
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkandara kule voda kuna dada ake Januari je yupo tayari kumuumbua dada ake kampuni hailipi kodi ipasavyo mpaka inazidiwa na chibuku?
     
  18. G

    Gasto Frumence New Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nafasi ya kazi kama clinical officer
     
  19. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu hiyo ni hela nyingi sana mtendaji wa serikali hawezi kuwa nazo
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Huyo kaka amepona kweli Au analazimisha kufanya kazi tu.
     
Loading...