Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mwakyembe arejea Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Jun 17, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada wenu waliokaribu na Dr. Mwakyembe, tangu Bunge hili la bajeti lianze sijamuona.Je yupo Bungeni? au bado anaumwa?
     
    Last edited by a moderator: Jul 21, 2009
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    bado anapumzika home baada ya ajali. Kulikuwa na mpango wa kusafiri nje for intensive checkup.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa anaweza kuandika, naamini kuwa mchango wake kwq hotuba ya bajeti ameshauwasilisha kwa maandishi. Mliopo bungeni tutafutieni amesema nini
     
  4. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katika pitapita zangu sijamwona. . .probably bado analikizo ya ugonjwaand of course anajipanga upya
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani Mwakyembe tumemmis sasa hoja ya Richmond itakuwaje?Mpeni pole mpiganaji huyu na Mungu amponye haraka awepo kwenye mjadala wa Wizara ya Nishati na Madini.
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mh.Mwakyembe naomba uendelee kuchangia kwa maandishi hata ukiwa nyumbani,mchango wako Bungeni ni muhimu sana.Mungu akubariki.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Bado anajiuguza...maana ile kosa kosa haikuwa ya kawaida.......anapumzika
     
  8. E

    Engineer JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozinasa hapa ni kwamba kuna mpango unasukwa kwa kushirikiana na spika Sitta. Mbunge Mwakyembe ataenda bungeni mara moja na kupokewa na wabunge na kisha ataaga na kwenda Kyela kupokewa na wananchi kwa maandamano; muda wote ataongozana na waandishi habari wa Mengi. Hapa wanasema maandamano yatakuwa ya kumpongeza kwa kuwazidi kete mafisadi waliotaka kumwua kwa ajali ya lori.

    Ila kuna tatizo moja maana sasa wananchi wa Kyela wameshaanza kuelewa usanii wa mbunge wao. Kuna watu wana wasiwasi hilo zoezi linaweza kuishia kwenye kuzomewa kwake.

    Kila siku kuna vikao jioni kujadili namna ya kufanikisha maandamano hayo. Wacha watuletee pesa na sisi tutaenda na mabango yetu! Tukijua siku tutawaambieni, hata wakishutuka na kuahirisha tutawaambieni pia.

    Vinginevyo vurugu zote za uchaguzi huku Kyela zimetulia sana labda ni calm before the storm. Kukiwa na mambo ya huku mimi nitaendelea kuwaletea habari. Hao akina Shalom hawanitishi maana hawana data, wapige boksi USA, muda wa kukusanya data za Kyela watautoa wapi? Wanachoishia kufanya ni kuongea na mheshimiwa ambaye naye anawajaza pumba kama zile za nilikuta shule mbili za sekondari.
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nawe unalako na Mwakyembe si useme tu?

    Lakini ukweli unabaki pale kwamba Muumba alimuepusha hayo mauti ya kupangwa!

    Mungu azidi kukujalia afya Dr. urudi uwanjani kwa nguvu mpya hadi mafisadi wazimie.
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    You can always read between the lines kati ya pumba na mchele!Sasa hii ni pumba tupu, tena ya kupeperushwa.
     
  11. B

    Bob K Member

    #11
    Jun 24, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "
     
  12. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Wana JF tangu Bunge la Bajeti mwaka huu lianze sijamwona wala kumsikia Mh. Harisson Mwakyembe? Vipi bado anaumwa tangu apate ajali? Naomba wenye habari anihabarishe!
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    juzi nilimwona kwenye forleni ya ATM pale CRDB TOWER BRANCH
     
  14. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vita thidi ya ufisadi hawezi kutetewa na watu walewale na wamo ndani ya mfumo uleule, samaki mmoja akioza wote wameoza
     
  15. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Moto wa kifuu. Huyo jamaa angepaswa kuwa moto wa makumbi. Lakini wapi!!!!!
     
  16. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haiwezi kutetea vilevile na CCMB!!!
     
  17. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anatagemea kugombea 2015, kampeni meneja wake ni Sitta na selellii
    sponsor wake ni Mengi ili apate biashara nyingi zaidi za kifisadi
    sponsor aliyejificha "kanisa katoliki" ili ipate misamaha ya kodi!!
     
  18. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,035
    Likes Received: 2,295
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa Kyela hivi karibuni ,na yanasemwa mengi sana kuhusu hatma ya Dr Mwakyembe kisiasa!

    Kuna habari kule kuwa eti yatakayomkuta kwenye kura za maoni Dr Mwakyembe yatatushangaza wengi sana.Kijana toka UK anarudishwa na wenye chama kuja kula bata!

    Dr kawasumbua sana wazee labda atagombea kama mgombea binafsi kama serikali itapigwa mweleka kwenye rufaa yao,likely hata yeye analijua hilo,who knows?
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280

    Leo natafuta kuku nambanika, kufurahia hizi comment zenu! watanzania wakiambiwa wavivu kufikiri huwa hawaelewi, sija na kamwe sitamuona Mwakyembe kuwa shujaa ndani ya CCM ile ile ya kifisadi tuliowajaribu miaka 40 wapi! bado tuko jangwani!
     
  20. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #20
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Wewe ndio hamnazo kweli, Mengi ni mkatoliki? Kwani kinachoikuuma Mengi kuwa sponsor anyhow ni nini haswa?
     
Loading...