Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Mwakyembe aambiwa apumzike maamuzi tayari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 27, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wananchi wa Kyela wameuambia ndugu Harrison kitambo tuu kuwa apumzike aachane na kampeni bse kura za ubunge ameshazipata.

    Na kuhusu uraisi wana kyela walimwambia kuwa yeye ubunge sawa ila uraisi ni kwa Slaa kwa sababu JK hajatekeleza baadhi ya mambo yao kama kumuondoa Mkuu wa Mkoa ambao ni chanzo cha mitafaruku mkoani Mbeya
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    uamuzi wao ni wa busara
     
  3. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    How abouts Madiwani's maana Dr haombi kura zake tu.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tatizo linalomkuta Mwakyembe ni kuwa katika mikutano yake akimtaja JK tuu inakuwa nongwa Kampeni za madiwani zinaendelea.
    Unajua misimamo ya wana Kyela ndo inachangia iyo hali.
    Kama hawakutaki wanakwambia so unakaa chonjo mapema na kama hautaki wanakutenga
     
  5. m

    marijanda Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wa kyela inaonekana wakofit upstairs kuweza kuwa na maamuzi sahihi kwa kuona mbali sana hasa kwa kutambua utendaji mzuri wa mzee aliyefukua Richie mondi na pia kuutambua kuwa ni wakati wa kumpa nchi Dr Slaa ili arekebishe,
    hongereeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeni wanakyela
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Big up Kyela. Naamini hata Mwakyembe atampigia kura Dr Slaa.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua kura ni sili ila madr kwa madr wanajuana hawa.
     
  8. h

    harrysonful Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli mi namkubali sana mwakyembe the harry,, jamaa uko mmakini na anajua nchi inataka kwenda wapi...kazi walofanya na slaa inamwongezea heshima.. Wanakyera tuitunze heshima hiyo kwa kuwaunga mkono wapiganaji hawa wawili(slaa na mwakyembe)
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Una maana Dr. mwakyembe, Dr. Slaa na dr. Kikwete?
    dr. Kikwete:nono:
     
  10. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe angefaa sana kuisafisha CCM lakini sijui kama atapewa hiyo nafasi labda CCM iparaganyike!!
     
  11. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu udaktari sasa tunaushusha hadhi maana huyu mkwere hajui anachokifanya kwakweli:doh:
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dr. Slaa:israel:
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Yeah lazima ampigie mpiganaji mwenzake!
     
  14. A

    August JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    wanambeya hawawezi kumpigia JK wa uongo kwa kuwa ukoo huo umechukua uchifu toka kwao kwa kashafa huwezi kuwa na machifu wawiwili toka ukoo moja kwa wakati moja baba na mwana
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ni sawa cha muhimu slaa apate kura
     
  16. k

    kapukwa New Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana hao wananchi wamechukua uamuzi wa busara lakini watimize uo usemi wao "Mwakyembe kura tatakupa,KIKWETE :nono: NO" ha ha ha ha ha ha ha ha safi sana
     
  17. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gwe Fiki?
    Nafimo- Utwa Mbombo Lelo?

    Ahsante Mkuu NJOWEPO
     
  18. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kyela tayari walishaamua kumwadhibuuu JK kwa kura..wamemwelewaa alivyowadharauuuuuu....
     
  19. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :nono:
     
Loading...