Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Mwakwembe Longa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Jan 5, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi binafsi naona Dr anawaangusha wapiga kura wake kwa yeye kutotaka kusema anaumwa nini na sababu za ugonjwa wake anapo ulizwa. Kwanini hasemi? wapiga kura wake wana haki ya kujua.Amewaweka njia panda,wakati wapiga kura wanampenda na wana wasi wasi na afya yake.Hapa inaonesha Dr hawajali wapiga kura wake kama wao wanavyo mpenda na kumjali.Hayo ni mawazo yangu.Je wengine mnafikiria nini?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hawatakiwi kusema ukweli labda
    Wanaweza sababisha taharuki

    Mioyo ya hao watu inaficha mengi, usiwaone kwenye maVX.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taharuki kwa nani?
    Mbona tunamuona ni mtu msema kweli na asiye ogopa kulonga?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    That could be a well calculated move. Or else, uchunguzi unaendelea. Hawezi kukurupuka na kuanza kuongea na kutaja majina ama vitu. Kuna faida zake kupambana na adui yako ukiwa gizani, anabakia na maswali how much do u know already..
    So wapiga kura, tulizeni mzuka
     
  5. M

    Magwero JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wapiga kura na Wa tz wote tumwombee..
    Unajua nimegundua hata Shetani hawapendi viongozi wetu wenye at least karoho ka huruma na watz..
    Siyo vita ya mafisadi tu na shetani yumo...!
    Mim hayo tu,ukute hata ye mwenyewe hajui ni nini..
     
  6. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka aseme mara ngapi,kabla ya kwenda india alishasema amewekewa sumu
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...na akasema akirudi atasema yote!
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni bora aseme mapema kabla haijawa too late.
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alisema kabla hajatibiwa na kufanyiwa uchunguzi,Tuna itaji majibu ya Dr wa india.
     
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    yesu wangu kumbe hata shetani anatuchukia hivi?

    sasa nchi nyingine zimewezaje kumfukuza huyu sgetani?

    yaani unataka kuniambia na misikiti na makanisa yote ya kiroho na waumini wote waliopo hapa tanzania wameshindwa kabisa na huyu shetani aliyeingia kwenye kila kitu?
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahadi ni deni.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Ni mgonjwa itasaidia nini akisema na he is sick. tumwombee tu apone. na hata ukajua anachoumwa utamsaidiaje.
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    When is too late?
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Six feet under.
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ww ukiwa na mgonjwa hutataka kujua anaumwa nini na chanzo cha ugonjwa?
     
  16. N

    Ngeleshi Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dr. Watanzania tunakuami sana tuweke wazi.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa unamzungumzia dr MWAKWEMBE na dhani mod hawataondoa hii post maana jana kulikuwa na post inazungumzia DR Mwakyembe iliondolewa maana ilianza kuchafua hali ya hewa.
     
Loading...