Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr msaada jamani nna wasi wasi.

Discussion in 'JF Doctor' started by Mangimeli, Mar 8, 2012.

  1. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Eh bwana ndugu daktari sipati choo kabisa yani leo nna siku ya tano na nakula ni balaa,ila sasa najamba sana,yani nikiachia kijambo apa mpaka nyumba ya pile, waliniambia nile matunda, munda nakula sana ila bado.
     
  2. M

    Marandura Senior Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana ujui kuwa ma doctor tumegoma?
     
  3. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Kunywa castor oil, maumivu yakizidi muone dr.
     
  4. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Irua mangi,mmegoma kweli kwa iyo me spat tiba?ntawalaaaani! Shauri yenu
     
  5. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Oya kama upo siriazi na hilo tatizo kunywa ukwaju ile juice iwe kali then wait u will see
     
  6. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi si Dr ila maziwa ya mgando huwa yanasaidia sana. Jenga tabia ya kuyanywa mara kwa mara, ukiweka hapo na mboga za majani na matunda (papai lina majibu ya haraka zaidi) bila kusahau maji kila kitu kitakuwa sawa. Pole na kila la heri
     
  7. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nilishawahi kupata tatizo kama hilo kuna vidonge nilipewa sivikumbuki ila Papai na Parachichi ni tiba tosha kabisa
     
  8. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa, mimi nilikunywa siku moja sitakaa nisahau ilipoanza kufanya kazi. Nilianza kwa kuota nakufa then maporomoko yakaanza.
    Fanya ka nusu litter hivi na iwe nzito so uloweke ukwaju mwingi na hakikisha unatumia maji safi na salama ya kunywa, pia nakushauri siku hiyo iwe ijumaa or Jmosi siku ambayo hauendi job na ulale peke yako cz bahati mbaya inaweza kukukuta naukachelewa kuamka kitandani mambo yakabadilika.
    Asubuhii kunywa uji wa ulezi na Matunda. Hakika utanirudi kuishukuru hii.
    Pole sana
     
Loading...