Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mponda na Nkya wanasubiri nini????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PrN-kazi, Mar 8, 2012.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waziri wa Afya(Dr, Mponda) na Naibu wake(Nkya) ebu kaa pembeni kwani nyie ndo mmeonekana kuwa kikwazo kwa maDaktari. kuendelea kung'ang'ania nafasi hizo ni adhabu kwa wananchi:

    ni dhahili sasa vifo vya raia vitakavyotokea kutokana na mgomo wa Ma-Daktari nyie ndo wa kulaumiwa.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanajali?
     
  3. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete hapendi kuwawajibisha mawaziri wake, nimuombe awabadilishe wizara wote wawili ili aendelee kuwaona sura zao wakiwa mawaziri ila pale waondoke ili wananchi waendelee kupata huduma kwa kuwa uwezo wa kwenda India haupo.
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanajali???? kwani wao na maDaktari nani anajali zaidi, maDaktari madai yao yako genuine kabisa(vitendea kazi, mazingira bora ya kazi na maslahi): wakati akina Mponda wanapewa kila kitu Nyumba, Usafiri mzuri na maslahi wakati kinachofanyika hakipo zaidi ya kulinda CHAMA sasa hapo wanajali nini????????????
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Matatizo ya Wizara ya Afya hayajaanza awamu ya Mponda kinachoonekana hapa ni kwamba Mponda amerithi matatizo lakini anaonekana ndiye mwanzilishi wake.


    Prof David Mwakyusa ni prof katika fani ya tiba ni nani alijua angeweza kushindwa kuleta mabadiliko ya sekta ya Afya?

    Tuna safari ndefu ya kutafuta chanzo cha kweli cha matatizo yanayoikumba wizara ya Afya na ndipo tutajinasua na migogoro hii.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni uleule utamaduni wetu wa kutopenda kuwajibika na kuona uwajibikaji kuwa ni defeat!!!
     
Loading...