Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mponda na Lucy Nkya wanahitaji ushauri nasaha..tupia hapa bila kukosa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 7, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Kwa wale wanaoamini katika Mungu..yaani waislamu na wakristo watakubaliana nami kuwa Mungu hakubaliani na watu wanakandamiza haki za watu wengine hasa maskini...kwa wale wakristo kama mimi wataweza kukubaliana nami kuwa kuna maandiko mengi sana hasa ya agano la kale yanayotuonya kutokandamiza haki za wengine hasa maskini.

    Nadhani itakuwa vivyo hivyo kwa waislamu.Nadhani hawa mawaziri wawili wakubaliana kuwa damu na machozi ya watanzania yanayomwagika yanawalilia wao...

    Na hii ni kwasababu madaktari wanatafuta haki yao iliyokandamizwa kwa muda mrefu..na hawa mawaziri wanang'ang'ania kukaa kwenye viti ambavyo damu za watu maskini zinawalilia nje.

    Nadhani tunapasa kuwapa ushauri nasaha hawa watu ili wachukue maamuzi yaliyokaa vizuri.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama wanajali maisha ya watanzania masikini kwa moyo wao wote, wajiuzulu haraka iwezekanavyo! Wasiwe wabinafsi na kujijali wao zaidi.
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mcha Mungu yeyote nadhani sauti ndani ya nafsi yake ingemuongoza juu ya hili!! Kama hawa Mawaziri wanaroho wa Mungu nadhani wanapashwa kupisha hii wizara ili kuokoa maisha ya watu, haijalishi kama mkuu wao kawakatalia, lakini watakuwa wameponya nafsi zao!! "Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu"
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hawa wanatakiwa kujiuzulu au kikwete awaondoe
    wangekua ni watu ambao wanaelewa siasa wangeshasoma
    alama za nyakati na kujiuzulu ila sijui kwa nini maamuzi magumu hayachukuliwi
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa hapa tulipofika jiwe la lawama linatakiwa apigwe nalo mtu mmoja tu!

    The one and only his almight JK....

    Staili yake ya kujificha nyuma ya misalaba ya wengine hapa haitamsaidia tena.

    Tuwaache mawaziri tena, aliyebaki ni hiki kijamaa.
     
  6. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Inawezekana wameshamwandikia Rais kuomba wajiuzulu lkn Mkuu wa Nchi ameamua kutowakubalia. Kama ndivyo basi waitishe mkutano na waandishi wa na wautangazie umma kwamba wameamua kuachia ngazi kwa manufaa ya taifa na watanzania kwa ujumla!
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    wangelimuuliza Mzee Mwinyi angeliwapa ushauri mzuri bali tatizo la hawa wenzetu wanaangalia ya leo tu, hawajui hata ya kesho achilia mbali miaka kumi ijayo.

    Tunaelewa kuwa wametumia gharama kubwa sana kupata hizo nafasi na inawezekana hawajarudisha hata robo ya ghrama kulingana na mporomoko wa uchumi lakini maisha yanabadilika. Aidha wakubali kuwa kama walikula kiapo cha uongo ili kulinda maslahi yao basi imekula kwao.

    Ni bora wakubali tu na kubadilisha kiapo ili kiwe cha kulinda masilahi ya Watanzania then wajiuzulu, mbali na hapo 'wataharibia' hata wengine.

     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    JK anakuwa mzito sababu ya undungu na Haji wameweka undugu naizesheni mbele badala ya utaifa mbele, haji mponda he is nothing to lose kwani miradi mingi ya hospital amepeleka kwenye hospital yake bagamoyo, hata tunavyopiga kelele watoke ni sawa na kelele za chura.

    madaktari wanavyowangangania watoke ni sababu mojawapo hiyo madawa mengi ya serikali pamoja na vifaa amepeleka kwenye hospital yake na ile ya blandina.
     
  9. S

    Shembago JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Lucy Nkya,Jimbo la Morogoro Kusini mashariki limechoka kujiuzulu kwako itakufanya anagalau upate asilimia 22.5% za kufuta machozi 2015 maana umeshalipoteza tayari kwa CDM
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Hakika kabisa !
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani hao akina haji na lucy wana muda gani pale wizarani? hao watakaokuja ni malaika kutoka mbinguni?
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    I hate them.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ivi unaweza kaa meza moja kudiscuss jambo na mtu ambaye amewai kukuambia NANI ALIKUAMBIA UWE DR?
    Give me a break,kwa imani za dini zenu ni vyema mkajiuzuru kama mna hofu ya mola juu ya viumbe vyake wanaokufa kwa ajili yenu
     
Loading...