Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Milton Makongoro Mahanga kuwashukuru wana CCM kata ya Kiwalani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MJINI CHAI, Jan 30, 2011.

  1. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu wakuu,
    leo katika Kata ya Kiwalani kua sherehe ya kuwashukuru wana CCM kata ya Kiwalani kwa kufanikisha na kushinda kwa Uchaguzi Mkuu uliopita ambao ulimfanya Makongoro kuwa Mbunge wa Jimbo jipya la Segerea, hapa naona anechinjwa Ng'ombe na kuna shughuli za kupikapika pia kuna Bia, soda nitawajuza zaidi kinachoendelea hapa pamoja na picha hapo baadae
     
  2. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Watoto ndio wengi hapa sijui ni kwa nini na muziki wa hamasa unaendelea kupigwa na kuna tangazo hapa wanasema wakati wowote ?r makongoro atawasili kwenye kiwanja hiki cha kata ya kiwalani pia tangazo linasema hafla hii ni kwa wote hivyo anayejisikia aje musijibague
     
  3. kkakuona

    kkakuona Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amechakachua kura zetu za Segerea huyooo. Achana naye.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vizuri
     
  5. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu baada ya kuripoti imesaidia nini?.....
     
  6. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii post inasaidia kuwakumbusha watu ya kuwa tuwachague watu wanaoangalia matatizo ya watu kwani ametumia garama kubwa ya kufanikisha hafla hii wakati kuna wajane, yatima, watoto wanaotaka kwenda shule wameshindwa kwenda kwa kukosa ada ya shilingi elfu ishirini tu sasa hii si vizuri hata kidogo naona simazi kweli hapa yaani kwa matatizo ya kata ya kiwalani yalivyo megi kutatuliwa kwa kula pilau ni aibu sana
     
Loading...