Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Migiro Raia Wa Jiji la Mwanza !!: Upuuzi kweli kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Jul 29, 2008.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jul 29, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Naibu Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Dk Asha Rose Migiro akiangalia hati ya heshima ya kuwa raia wa jiji la Mwanza aliyotunukiwa na Mstahiki Meya wa jiji la Mwanza Leonard Bihondo Jumatatu akiwa katika ziara ya siku mbili mkoani Mwanza. ​

    Huu nao ni upuuzi kweli kweli. Mama Migiro ni Raia wa Tanzania, hivyo automatically ni raia wa mji na kijiji chochote Tanzania. Huu mkwara wa Meya eti kumpa Dr Migiro hati ya heshima ya uraia wa Jiji la Mwanza ni upuuzi kweli kweli. After all, mme wake (Professor Migiro ) ni mwenyeji wa Ukerewe ambayo nayo iko mkoani Mwanza. Nadhani hatua hiyo inadhalilisha thamani ya utanzania wa wa Dr. Migiro
     
  2. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I couldn't agree more.
     
  3. K

    Kigoma Member

    #3
    Jul 29, 2008
    Joined: Jul 10, 2006
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri wamempa keys to the city or something honourable of that nature.....sio 'raia' wa mwanza kama mwandishi alivyoanisha!
     
  4. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,360
    Trophy Points: 280
    I can't believe this!

    It is unconceivable.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    its just symbolic, lets calm down.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jul 29, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    wangesema mkazi wa Mwanza! angalau ingeonesha kitu fulani kwamba yeye si mkazi, lakini Uraia?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jul 29, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    Hii inanikumbusha Barack of Obama juzi kule Berlin alivyosema yeye ni "citizen of the world".....
     
  8. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi najiuliza ni hicho cheti tu au na yeye atakuwa amemegewa kaeneo ka kuweka 'kakibanda' kake?
     
  9. K

    Kigoma Member

    #9
    Jul 29, 2008
    Joined: Jul 10, 2006
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BTW Mkuu....bado sijaona ubaya wowote na sentensi ya Obama....obviously ikiangaliwa in its entirety....

    Some of the excerpts....

    'I come to Berlin as so many of my countrymen have come before. Tonight, I speak to you not as a candidate for President, but as a citizen - a proud citizen of the United States, and a fellow citizen of the world.'
     
Loading...