Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Migiro karibu nyumbani. Mrithi wake UN atangazwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Mar 4, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katibu mkuu wa UN Ban Ki Moon amemtangaza Bw Jan Eliasson raia wa Sweden kuwa mrithi wa kiti cha naibu katibu mkuu wa UN nafasi ambayo aliishikilia Dr Asha-Rose Mtengeti Migiro kwa miaka takriban mitano..

    Hata hivyo pamoja na uteuzi huo, Bw Eliasson atasubiri muda wa nyongeza aliopewa Dr Migiro hadi Jjuni 30 mwaka huu, na hivyo kushika wadhifa wake huu mpya kuanzia Julai 1 mwaka huu.

    Karibu nyumbani Dr Migiro. Tunakuandalia ubunge wa kuteuliwa na uwaziri katika wizara moja nyeti mara utakaporejea. Then harakati zetu zileeeeeee zianze mara moja
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bila hiyana na bila aibu Jk anaweza kuongeza wizara kwa ajili ya mpendwa
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Labda ndo msubiriwa kabla ya kufanya mabadiliko ya Cabinet.
    Welcome back anyway
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungi that's the given! Hawezi kumuacha mpendwa akae miaka mitatu ijayo bila bila tena wizara nyeti!
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa sasa atafanya ya kiushkaji kuwaondoa akina Mponda, lakini akirejea Dr Migiro kutafanyika reshuffle ya nguvu ili apenyezwe ndani
     
  6. vena

    vena JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kibarua kimeota nyasi! hahahahaaa ni utani tu,,, welcome home mama,
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wizara ya mambo ya nje inakusubiri maana imezoeleka kuwa waziri wa mambo ya nje ana uwezekano mkubwa wa kuteuliwa kuwa mgombea wa CCM. Karibu nyumbani na hongera kwa kutimiza wajibu wako UN
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Madam kaa chonjo sana na serikali iliyopo madarakani vinginevo uchafu uliowajaa utakupakaza nawe na mawazo yangu tu
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Msimdanganye mama wa watu bure , urais aupati hata kidogo . Labda tumpe arudie umembe aliouacha . Hatutaki tena rais aliyetoka wizara ya mambo ya nje , wanakuwa ni kiguu na njia mwaka mzima .
     
  10. m

    montroll JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Urais kwa ccm 2015 kama uspika wa 2010!

    Lowasa kwa upande mmoja na sitta kwa upande mwingi wote nje.

    Atateuliwa mwanamke! Alimradi wote wakose!
    Nchi hii bwana!
    Kuna wakati huwa natamani kulia kama alivyo lia okol kwenye song of lawino-oh mother,mother why?..why was i born black?
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katibu mkuu wa UN Ban Ki Moon amejuata kuzaliwa alipofanya uteuzi wa Kaimu wake kwa mtazamo wa itikadi, siasa na mahusiano ya urafiki wa nchi yake na Tanzania bila kupima uwezo wa mtu aliyemteua.

    Mimi binafsi nilimwona huyu mama Migiri kama anaishi Tanzania vile, maana haipiti miezi miwili utamkuta yupo Dar, na mara Kikwete wapo pamoja wanateta Marekani. Labda Kikwete atapunguza sasa misafara ya Marekani.

    Kama umewahi kuishi au kufanya kazi na wazungu huko kwao, hawana ile kawaida kama wabongo kunyoosheana vidole na kumwambia mtu kwa nini unafanya hivyo kama anaenda kinyume, wanachojua wao kila mmoja amekomaa na kabisa anapopewa jukumu kubwa kama hilo. Sasa mbongo uhuru huo ameshindwa kuutumia na hivo kujipangi visafari visivyo kwisha hadi kumgarimu kutoongezewa mkataba wa kumalizia ingwe ya mwisho.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aaaargh Old wine ina di' ol' bottle. hakuna jipya
     
  13. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaakili sana mpare wewe!
     
  14. k

    katitu Senior Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Harakati gani hizo ambazo ameandaliwa na nani amemwandalia?Yaani hakuna watanzania walio na sifa ya kuongoza nchi hadi leo?wewe vipi mbona unaandika vitu vya ajabu?Wapeni wengine wafanye kazi kama za akina magufuri hatutaki longolongo watanzania.acheni hadithi za alfu lela ulela.
     
  15. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni mtalii mwingine anarudi nchini kutoka ughaibuni alikokwenda kuwashangaa wazungu kwa maslahi yake Binafsi.
    Sioni chochote ambacho huyu mama anaweza kusema amekifanya huko kimataifa,ambacho watanzania tunaweza kwenda kifua mbele kwa kuitumia nafasi yake kuitangaza nchi yetu.
     
  16. i

    isoko Senior Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mma ujobhile nkamu Gwankaja Gwakilingo
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi Kikwete amebakisha miaka mingapi, what i think it is a good idea that they should start preparing pre-retirement planning than distribution of posts.
     
  18. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Karibu nyumbani mama.nadhani itafaa, mara utakaporudi, ukawaona watawala wa UDSM wakupe nafasi ya kufundisha pale School of Law hasa kwa kuzingatia jinsi wana CCM wenzenu walivyomtendea mwanataaluma mwenzako Dkt Mwakyembe eti kisa power politics.
    Yawezekana ushauri wangu ni wa kihisia na kuwa hauna grounds na hivyo utaupuuza.well!
    Nakupa ushauti wa pili: kagombee uenyekiti wa UWT ya CCM.
     
  19. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Membe naye ataenda wapi? au ameacha kuutaka urais??
     
  20. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Retirement planning inahitaji kamati kwani? hope atajaribu kumu-attach kwenye winning team ya 2015
     
Loading...