Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Masau aachiwa kwa dhamana - kesi ya malimbikizo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Nov 26, 2008.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani katika pilika pilika za kuwazomea akina Mramba watu hawakushtukia kuwa Dr masau alikuwa mmoja wa mahabusu ambao jana walipanda katika Karandinga kwenda mahabusu huko keko. Amepelekwa mahabusu baada ya kushindwa kutimiza sehemu ya masharti ya dhamana katika kesi aliyofunguliwa na NSSF kushindwa kuwasilisha michango ya wafanyakazi inayofikia sh milioni 70.
    Masharti yenyewe ni; wadhamini wawili wa kusaini bondi ya sh milioni tamo-ameweza, kutotoka nje ta Dar bila ruhusa ya mahakama-haina shida na kupeleka pasi yake ya kusafiria-ameshindwa (sijui kwa nini). lakini anaweza kuachiwa wakati wowote atakapowasilisha pasi hiyo
     
    Last edited by a moderator: Nov 26, 2008
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nilidhani nimemfananisha... I see, Keko mwaka huu imekumbana na mengi!
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    NSSF bwana, mbona kule Habari Corporation kuna watu kibao wanadai NSSF zao za miaka karibu kumi zinazozidi milioni 80 na hakuna aliyefikishwa mahakamani? Au ndi yale yale ya KAgoda?

    Kagoda +-=EPA - Jeetu PAtel and others - Mramba na Yona???
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nafikiri wanasiasa wanamwandama huyu jamaa, kuna maelfu ya makampuni hawapeleki hiyo michango, kwanini yeye tu?

    Naona analipa kweli kweli kwa kupambana na mashirika ya vigogo.
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ....good news for mwanakijiji!
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    hivi hii sheria ni kwa baadhi ya watu tu?
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Labda THI sio kampuni?
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata kama watu wengine hawachukuliwi hatua ....haimaanishi kuwa na yeye asichukuliwe.
    kama alikuwa hawalipii wafanyakazi wake NSSF ni uonevu kwa aliowaajiri, wacha haki ipite
     
  9. N

    Neemah Member

    #9
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani si wanasiasa, bali ni madaktari wenzake -- wana beef nae; sijui ni kwanini!
     
  10. C

    Chuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wadau samahani..hivi NSSF lazima? Mbona wauza maduka K/Koo hawawalipii wafanyakazi wao...?

    Vipi wajasiamali wengine....?
     
  11. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #11
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,526
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Huyu Dr. NSSF wanalipiza tu kisasi kwa vile walikuwa na bifu zao kipindi cha majengo yao alivyokataa kutoka. Hivyo wanataka kumuonyesha kwamba wao wameshika mpini yeye ameshika makali. Sio kwamba natetea waajiri ambao hawapeleki michango ya watumishi wao la hasha ila hapa kinachoonekana ni kulipizana visasi.

    Kama kweli hawa NSSF wanafuatilia kwa makini basi wajitahidi kugusa kila sehemu hasa sector binafsi watumishi wengi wanabaniwa michango yao haiendi
     
  12. C

    Chuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa kosa kama Hili Dr. Masau kaonesha Uzembe...? Just ku-submit passport?...angesema tu ipo immigration anafanya renew..au...?
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Anayemwandama huyu daktari anayesaidia wanyonge asubiri zamu yake kortini.Huu ni ufisadi wa madaraka kwa yeyote aliyehusika.Dk Masau ameandamwa na mafisadi wengi ambao wanafaidika na kupeleka wagonjwa wa moyo nje.
    Kwa hakika tunaomba waandishi walivalie njuga hili swala la kujaribu "kumnyamazisha "Dk Masau.Waliopanga huo mkakati wajue Mungu hatawasamehe
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mmmh... ameshindwa kupeleka hati ya kusafiria??? intruiging! swali linaweza kuja hivi, je ni mtanzania?
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0


    wewe naye?

    ndio nini?

    mbona na wewe mwajiri wako anadaiwa au ndio unatakabiifu tuu?

    je katika hao wanaodai Badra ndani au?

    otherwise tutakutana mikocheni B
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    inawezekana Masau atakuwa ana exchange data na kuwatibu mafisadi wenzie kule jela
     
  17. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa nini pasi iwe shariti moja wapo ktk dhamana wakati zaidi ya watanzania 99.9% hawana hizo hati.je hawa wanapoteza haki zao za msingi kama raia?
     
  18. M

    Mama JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sio sharti la dhamani kwa kila mtuhumiwa, ukiiba kuku hakuna anayetaka pasi yako. Na waiba kuku wengi hawana hizo pasi.
     
  19. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #19
    Nov 26, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alianza kupigwa vita muda mrefu tangu anarejea kutoka nje ya nchi,Kuna mkono wa mtu-Angalia kama nao hao mafisadi wana share THI
     
  20. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu kuna mahali nimeona unakosoa mtu kiswahili sasa hii sentensi yako "wewe naye" ni kiswahili sahihi? au ndiyo mambo ya kuchanganya na kisukuma!!!!!
     
Loading...