Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Mary Nagu: Katiba mpya itakuwa nzuri kama ya mwaka 1977

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zumbemkuu, Apr 22, 2012.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mh. Dr.Mary Nagu leo akiongea na wananchi wa jimbo lake huko Hanang amesema ana amini 100% chini ya Kikwete Katiba mpya itakuwa nzuri kama ya mwaka 1977. source ITV habari

    SIJUI HUYU MAMA KAFIKIRIA NINI KUSEMA HIVYO?? SASA KAMA KATIBA YA MWAKA 1977 NI NZURI NA HIYO TUNAYOTAKA ITAKUWA KAMA HIYO YA MWAKA 1977 KUNA HAJA GANI YA KURUDIA KUICHAPA UPYA? LOH!
    NIMEAMINI CHINI YA CCM HAKUNA KATIBA MPYA BALI KUNA JARIDA JIPYA LA KITABU.
     
  2. m

    madrid Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naguuuuuuuu,huyu naye ni kituko mwingine,wa hovyo kama chunusi yake
     
  3. M

    Mahumanga Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda watu wote wanaotoka kambi ya Magamba ni kama wendawazimu, nimemsikiliza eti nzuri kama ya mwaka 77 sasa kwanini tunataka mpya kama ya1977 ni nzuri, Watu wa magamba ni kichwa cha mwendawazimu.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huyu asamehewe bure hajui anachokisema
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa hivyo tutegemee katiba mpya itakuwa na picha ya chama kimoja "CCM"
     
  6. S

    Sarya Senior Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mama ni bakuli sijawahi ona, anawadanganya wapiga kura na kupanda kwa bei ya mafuta na maharamia, yaani ......... kuna mijitu ukisikiliza utatamani kupga mawe tv. Kweli ameboa, maana yote anayoyaongea hayana mashiko.
     
  7. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi Mary Nagu ana phd ya nini? Mbona maneno yake haya reflect any phd material? Au ni fani moja na maji marefu?
     
  8. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Magamba wamesha changanyikiwa, kila anayepanda jukwaa anatetemeka tu, wamepoteza kujiamini kwao! Nimemuona anawadanganya wakima mama za watu pale..et PhD?!Labda ya online...hajui hata alikua anaongea nini!
     
  9. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amefiwa na baba kwa hiyo alikuwa amechanganyikiwa wakati anayaongea hayo. Hata hivyo kwa wastani huwa hayupo makini kama magamba wengine
     
  10. l

    liverpool2012 Senior Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wakiwezeshwa wanaweza
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu mama ni Kizibo mno!
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    aliwahi kuwaambia wana-arumeru wasichague upinzani; watacheleweshewa maendeleo.

    halafu naye anaitwa Dokta!
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia nikashangaa sana, nikajiuliza hivi hawa viongozi wa ccm bado wanafikiri tuko zama za zidumu fikra za mwenyekiti!! Akaniacha hoi zaidi alipodai kuwa eti Arabuni kuna machafuko kila kona na Alshabaab wamesababisha meli za mafuta zilindwe ndio maana mfumuko wa bei uko juu. Mi najiuliza kwa mimi mkazi wa Kilombero niliyekuwa nanunua mchele kilo shs 600 miezi tisa iliyopita na leo nanunua 2200 mchele unaolimwa hapahapa waarabu na alshabaab wanahusika vipi na huu mfumuko wa bei ya mchele. Jamani ccm watanzania tumejanjaruka hebu badilini mbinu za kututawala
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama katiba ya 1977 ni nzuri kwanini tunaingia gharama ya kutafuta katiba mpya?
    Kukosa akili ni hasara.
     
  15. J

    Jqnakei Senior Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahayo anayoyaongea atuachie tu jimbo letu la Hanang' wengine waongeze maana inatia kichechefu nikisikia mbunge wang anaongea mameo kama haya.
     
  16. k

    kayumba JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hotuba za viongozi wa ccm ni zile zile au umesahau hata spika aliwaambia wananchi huko kwao eti "ubunge umemletea umaskini, hata nyumba hana"!
     
  17. d

    dguyana JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema tatizo la mfumko wa bei ni kutokana na Vita kwenye nchi za kiarabu na Maharamia so Meli zimeongeza gharama kutokana na kulipa walinzi kuogopa maaramia. Yaani CCM wameishiwa sera kabisa kabisa kabisa. Aibu.
     
  18. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Molemo,Yule mama leo ni kama alivuta bangi akiinuizia kusema uongo maana pia amesema mfumuko wa bei hapa Tz ni sababu ya vita katika nchi za warabu.
     
  19. T

    Thesi JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nimemskia nikashindwa kumwelewa huyu mama. Wanasiasa wanapaswa kujali wanayoyasema siyo kubwabwaja tu kama unatangaza mitumba mnadani.
     
  20. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbumbumbu
     
Loading...