Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Marina a Njelekela..maliza ''honeymoon''

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nronga, Feb 7, 2012.

  1. n

    nronga Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .sasa hali ni mbaya muhi2. Mabingwa nao wamegoma, wagonjwa wanafukuzwa wodini.. kuna jambo sijalielewa.. DR MARINA NJELEKELA MKURUGENZI MKUU MUHIMBILI yuko wapi..! sijamsikia toka mgogoro huu uanze.! au ametangulia KUJIUZULU.?? au yuko HONEYMOON.??
     
  2. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani yeye siyo mwanachama MAT? Nimesikia huyu mama ni msaidizi wa dr Uli kwenye kale kakamati ketu.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaa JK yaani kila mahalini nyuki tupu
     
  4. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280

    Huyu martina ni kati ya watu waliosababisha huu mgomo...wakuregunzi pale muhimbili ...huwa wana utaratibu wa kuwalipa madaktari wanafunzi kwa kutumia mapato ya ndani ikitokea serikali inachelewesha pesa.......sasa alifanya kiburi kuwalipa kwa madai hajapewa pesa na wizara....[ na huenda alifanya hivyo kumkomoa mwanamke mwenzake Blandina...so akaamua kumrudishia madaktari wake..]...sidhani kama alishindwa kupata milioni 170 za kuwalipa ...wakati anangojea bajeti toka wizara ya afya....ikijulikana kuwa serikali ina uhaba wa fedha........wanawake wanapenda kukomoana!!

    Tunafika haapa kwa kuwa serikali hii inakazania kuwapa wanawake kazi kwa kuangalia kigezo cha feminine..bila kuangalia uwezo....just kwa kuwa daktari njelekela alifanya kazi nzuri ya fundrising WAMA haina maanaa kuwa anaweza kuwa mkurugenzi wa shirika kubwa kama muhimbili......tujifunze ..wanawake wenye uwezo wapo ....wapewe in merit!!!

    lakini siku hizi its too much mara ....uspika ..safari ya wan awake?? mwenyekiti safari ya wan awake??? urais safari ya wan awake....??? tuwashindanishe na wanaume na wenye uwezo watashinda tu!!
     
  5. oba

    oba JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anasubiri nini kujiuzuru? Dr Njelekela bwana, hivi ulipokuwa pale chuo na MEWATA mbona maisha yako yalikuwa mazuri? sasa unaishi kwa stress eti kisa unatetea ujinga wa mama Blandina , wizara na serikali yake. Utakuja kumbuka shuka asubuhi ooooooh!
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani siku hizi Dr Njelekela ndio mkurugenzi wa MNH?

    Makubwa haya. Sasa wote wa saratani ya matiti (Mewata) wamepata ulaji.

    Hongera Dr Njelekela. Surgeon la nguvu hilo..
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    acha kuropoka wewe! Njelekela siyo surgeon,au umemchanganya na dr magandi? Huyu alikuwa lecturer wa physiology muhas.
     
  8. M

    Mong'oo Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani uliyetuma hii taarifa hujafanya utafiti wa kina, ni majungu tu.
    Dr njelekela anapokea hao madaktari toka wizarani na hela zao hulipiwa hapa MNH, sasa kama hajaletewa hela alipe na nini? Pia yeye hahusiki moja kwa moja nao kuna wizara ndiyo inapanga nenda hospitali fulani kafanye intern. Kila mkoa wanapangwa wanafunzi na kupelekewa hela huko, ndiyo maana bugando, kcmc n.k hajazungumza.

    Pia kama issue anashughulikia mkubwa wako wewe huku chini unataka aseme nini?
    Ni majungu pia maana yeye kuwa CEO wewe kunakuumiza nini, naomba lete point watu wajadili






     
Loading...