Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Manyuki Atinga Rasmi Mtandaoni, Matibabu ni kwa USD.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Mar 23, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    DR. MANYUKI KATINGA RASMI MTANDAONI NA ANAPATIKANA KWENYE WEBSITE HII:- http://www.drmanyuki.com/services1.html
    NIMEIPATA WEBSITE YAKE LEO ASUBUHI MITAA YA MOROCCO NIKAONA BANGO KUBWA SANA LIMEANDIKWA ANWANI YA MTANDAO WAKE.
    NIKAONA SIO MBAYA KUUTEMBELEA.
    KWA KWELI MTANZANIA WA KAWAIDA HAWEZI KUMUDU GHARAMA ZA HUYU KIGAGULA AMBAYE ANATIBU KWA DOLA.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kudadadeki..lol

    Kazi hipo!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    anatibu nini??
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweli kweli
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hizo zenye red sidhani kama zinahitaji mganga kweli..,wajinga ndio waliwao.
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    He...
    Mbona kazi!!!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bongo tambarale kila kitu kinawezekana.
    Gharama zake zipo juu kweli kweli analipia na VAT nn tiba zake?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Widhi widhi.... Widhi mtupu


     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Huu withi mthupu kama ni hivyo akafute madeni ya watu wanayokopesha BANK
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahaha .......yaani serikali yetu ina raha .....mtu anapewa leseni ya kutibu "kurudishwa kazini" :D ....
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dawa ya kuongeza nguvu ya kiume,
    Dawa ya kuongeza nguvu ya kiume nambari moja barani Africa, ina vitamini na virutubisho. Dawa hii haina madhara yeyote, watu wengi wametumia imeonyesha mafanikio makubwa, kwa kazi tatu:-
    1. Kukakamaa kwa uume wakati wa tendo la ndoa.
    1. Uzalishaji wa mbegu za kiume yaani kuwa na manii mengi.
    1. Kuchelewa kukojoa manii.
    Dozi
    Dawa yenyewe iko katika hali ya maji iliyochanganywa na asali mbichi na dawa inaitwa HARAI.


    " siku hizi kina baba mna matatizo sana? mbona madawa yenu yanaongezeka kwa kasi ya ajabu
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280

    si unajua mambo ya nyumba ndogo...
    Lazima ukatoe dozi ya kufa mtu ili kujenga heshima na jina.
     
  13. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    utapeli tu huo
     
  14. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2010
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio wajinga, wase.nge ndio waliwao, serikali inaruhusu watu kama hawa, duh - hii ni hatari!
     
Loading...