Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Manyaunyau...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amina Thomas, Sep 2, 2009.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2009
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilipata bahati ya kuangalia kipindi cha uswazi kinachorushwa na channel 5. Wiki ya juzi waliahidi kwamba ktk kipindi kifuatacho wataonesha dokta Manyaunyau akitafuta 'nyoka' ambaye wananchi wa eneo hilo walidai kua anagonga na ku ua watu. Sikupata bahati ya kujua jina la sehemu hiyo ila ni hapa hapa dar. Hivyo jumapili ya juzi nikasubiri kwa hamu kuona jinsi huyo mganga anavyomtoa nyoka. Kwa kupitia runinga, niliona umati mkubwa wa watu ukifuatilia utoaji wa nyoka. Dokta huyo kila mara huanza kwa kuchinja paka na kunywa damu yake kwa kumfyonza kwa mdomo. So disgusting! Akaanza kumsaka nyoka na hatimaye kumtoa nyoka huyo toka kwenye shimo. Hata kama mazingaombwe, nilitegemea kuona at least nyoka wa ukweli. Dokta aliibuka na uchafu ndani ya sijui rambo au nini. Ila ni dude fulani. Hivi serikali inaruhusu mambo kama haya ktk karne hii? Maana jamaa anadai amepata ruhusa toka serikali ya mitaa. Next week amedai atakua na kazi ya kusaka wachawi hapo mtaani. Nilivyoona mimi ni kama kundi la wahuni ambao wanawa brain wash watu. Nina hofu watu hao wanaweza kuleta uchonganishi mkubwa baina ya wakazi wa eneo hilo, na pia anaweza kusababisha maradhi mapya duniani kama vile swine flu.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hivi hatuna societies za kutetea wanyama? This sounds like cruelty to animals.
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kwanini nyau?huyu jamaa asitake kuwa hypnotise watu hapa,hayupo fair kwa hivi viumbe,mi najua kunamashirika yanayotetea haki za hawa wanyama WWF,sasa kama watatokea manyau nyau mia moja hizi creatures si zitapotea kabisa?
     
  4. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaaani ukiangalia hiki kipindi,
    kinatia kinyaa anasema yule nyau anampa nguvu ya kufanya mambo yake
    lakini hizo ni nguvu za giza anatumia roho za kishetani na uchawi.
    na watu wanapenda wakimsikia alipo wanananda
     
  5. U

    Utu New Member

    #5
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Amina Thomas kwa kukemea matendo ayafanyao Manyaunyau! Inashangaza sana kwa jamii yetu kuendekeza mambo ya kishirikina hadi katika karne hii ya 21! Madhara ya matendo ya akina Manyaunyau tunayasikia kila kuchapo. Kama kuuawa kwa kwa ndugu zetu ma-Albino na vikongwe, kadhalika na kadhalika. Kibaya zaidi ni publicity anayopewa na vyombo vya habari. Naamini Manyaunyau ni conman anatastahili kushughulikiwa na vyombo vya sheria badala ya kuachiwa kuendelea kulaghai umma. Tunahitaji jamii ya uelewa wako AMINA! HONGERA.
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni ajabu kabisa kwamba katika karne hii ya 21 mambo haya yanawezwa kushabikiwa MJI MKUU WA NCHI na hakuna wa kuyakemea. yeyote aliyemuangalia huyo manyaunyau na wapambe wake asingekosa kuona kuwa walikuwa ni wahuni fulani tu hivi wanaotafuta kula yao! usishangae kuwa huko serekali ya Mitaa walipompa kibali cha kufanya upuuzi huo pia WALIMLIPA
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Huh! Bluray anaitwa Amina?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh katoka wapi huyu?
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haa haa haaa! Hata mimi nilitaka kuuliza swali hilo, lakini nikaja kugundua kuwa Amina Thomas ndiye aliyetundika mada hii, japokuwa bado najiuliza ni kwa nini Mkuu Utu alimquote Bluray halafu akamshukuru Amina Thomas !!!
     
  10. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi majina yanakua ishu katika jf!?
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuu tatizo siyo majina ila ni kwa jinsi huyu jamaa hapo juu alivyotoa remix kwa kumnukuu mtu mwingine halafu akamshukuru mwingine (yaani wewe Amina Thomas)

    Mwenyewe nilikuwa sijamuelewa mpaka nilivyoona ufafanuzi wa mdau mwingine.
     
Loading...