Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Manyaunyau, Anaefanya matibabu kwa kutumia Paka

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 11, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Audhubillahi minaa shaitwan rajiim, Mleta mada awe na adabu na cheo Dr. Kama hajui au naye ni matapeli wanaojiita madaktari wakati ni matapeli aseme. Hata hao akina michuzi wanaompromoti ni vihiyo kama yeye. To hell with all of this shirk in the first place.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Michuzi amethibitisha ushenzi na ushirikina hakuna mfano. Ujinga na ujuha kweli ni mzigo. Hata mahojiano licha ya kupanga yanaonyesha ushamba na ujuha wa hali ya juu. Michuzi nawe si uanze kula hiyo mipaka. Kweli watu wengine ni majini na mashetani. Mkiambiwa mnasema mmeshambuliwa. Huu ni utapeli wa kawaida unaoendeshwa na genge la wapumbavu. Leo utasikia dr manyaunyau tamba kifombo cheza na upuuzi mwingine wakati ni matapeli wa kawaida. Huu nao ni uchangudoa wa kiakili. Mnatangaza ushirikina hata kwenye vyombo vya habari. Mkuu MiziziMkavu umevutiwa nini na upuuzi huu?
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nchi ya washirikina kama hii haiwezi kuendelea na lazima iongozwe na washirikina.
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzizi mkavu wengine hawa huku wanafukua makaburi tena ni watu wanaojiita kanisa kuu.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Dr Manyaunyau alikua msanii wa kaole kabla hajaingia kwenye utapeli wa kinaigeria.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kazi ya sheitwan
     
  13. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Very true.
     
  14. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Father of all!Umesahau kuwa DR ni Lugha ya kigeni kwa kiswahili Ilitakiwa aitwe Mganga!ni jina Maalum kwa watoa tiba kwa lugha ya Kiswahili,na pia Hata serikalini Hulitumia pia Utasikia Mganga mkuu wa serikali,ama Hospitali n.k.Hivyo kama jina la Dr lina maana hiyo hiyo ya Mganga kuna ubaya gani kuwaita hawa wa Tiba asili ama kienyeji kwa jina la Dr? wakati wao wanatumia jina la Mganga!Tuache fikra dhaifu juu ya lugha zetu na kutukuza za wengine!Wote uwaonao huko maofisini ni Waganga tu kwa lugha yetu ya kiswahili hatuwavunjii heshima!tena inapendeza kumuuita Mganga kuliko kutumia neno Dr!
     
  15. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hata siku moja huwa sivumilii na wala siungi mkono unyanyasaji wa wanyama hasa tunaoishi nao majumbani kama paka, mbwa, kuku nk. Huyu jamaa alituma vijana wake wakasafisha paka karibu wote kwenye mama lishe ya udsm mwaka 2008 kwa ajili ya matumizi yake ya kishirikina maeneo ya kibangu. That was not fair at all. Mwisho wa siku hatuwezi kuondokana na umaskini kama mindset ya watu wengi ni ushirikina na kuamini matunguri...
     
  16. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    CNN wakisema sisi ni washirikina tuliopilitiza (Mabingwa Afrika tunalalamika) Ukweli unauma eheeeee! Pitia Dar uone matangazo ya waganga wenye kufanya maajabu mbali mbali. Vibao kila kona mpaka Masaki!!!
     
  17. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Huyo Munayemuita Dr Manyaunyau si lolote si chochote ni Mtoto yatima ambae jina lake halisi ni JONGO aliyekua kwa shida maeneo ya KIWALANI Minazi mirefu akionyesha video kwenye banda la makuti kwa kulipwa chakula tu, baadae commedian mitaani na hapo ndipo alipopata ujasiri wa kukutana na watu wa rika tofauti, akaona hailipi na kujiingiza kwenye mchezo haramu wa KARATA TATU....wengi wamelia.....baadae akajiunga na kikundi cha maigizo cha KAOLE haieleweki huko nini kilitokea mpaka akaacha na kuanzisha UTAPELI wa uganga
    HAKIKA NAWADHIBITISHIA HAKUNA TIBA HAPO NI WIZI TU
     
  18. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jidu unamdanganya nani mwanangu? Ungetumia mganga nisingekuijia juu. Kwenye lugha hiyo ya wenzetu Dr. ni kifupi cha Doctor. Mganga wa kienyeji kama Manyaunyau huitwa Witchdoctor na hana acronym. Na wazungu waliposema witchdoctor hawajaanzia kwetu. Hawa walikuwapo wengi kwao enzi za ujima. Hivyo hata kama ukitumia kiswahili huyo si mganga tu bali mganga wa kienyeji hata saa nyingine mganga njaa. Nadhani mwanangu umenielewa mwalimu wako.
     
Loading...