Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Manyau nyau ndani ya EATV sasa hivi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Jun 15, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    nashiriki kwenye kipindi cha mboni. Anazungumzia mambo ya ushirikina na ushawi. Mia
     
  2. k

    kaeso JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anasemaje??
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    anasema sio wote wanao enda kwake wamerogwa. wengine ni wale wenye iman za kichawi hata pacha akimng'ata mawazo yake anasema amerogwa mara moja anaenda kwa manyaunyau na wengine wanakuwa wamerogwa kweli. mia
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Afu figganigga kama unazo contact za huyo Bidada Mboni, mwambie basi kunako show yake avae nguo ndefu kidogo, maanake upaja wake mtihani ! Anawaswalowisha watu miSaliva unnecessary!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    nataka nimtime mda anatoka kazini pale kona ya itv. kama ntaonana naye ntamwambia. But analipa si mchezo japo kakomaa. Mia
     
Loading...