Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Manyau Nyau kumrudisha Kanumba...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by zubedayo_mchuzi, Apr 18, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Atoa siku 7 asema waliohusika kuumbuka vibaya.
    Ufufuo manyau nyau.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    kwa nini kila kitu cha dogo ni 7,
    baba naye alisema ataongea baada ya siku 7,
    kufa saa 7,

    mmmmmh, ngoja tuone, kwani ni nani asiyependa
    hata mfu wake afufuke. na kama ni mbwembwe za manyaunyau inabidi ale kichapo cha mbwa mwizi.
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    hahaha, ikitimia siku ya 7 mtasikia anaibuka na visingizio manyau nyau anatafuta umashuhuri tu
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    manyaunyau anatisha. pale mwananyamala alifukuza mchawi mchana kutoka pale kwa bi zakalia ndani kwa ndani hadi kwa mtogole watu kibao wanamfuata akanyosha hadi manzese huku ameshikilia paka mdomoni na vijana wake wakipiga ngoma, akanyonya hadi mabibo ndani kwa ndani hiyo mi nikaunga tela, tukaibukia external tukapita makuburi tukatelemka tukapanda tukaibukia kimanga, akadaka paka mwingine kanyonya damu, tukaenda hadi tabata visiwani hadi tabata bima hiyo ishafika saa 12 jioni....
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    ha ha ha ha! umenichekesha sana na wewe ni msaidizi wake nini? maana ulivyokimbia naye da poleni sana
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaaaaaaaaaa_yaani manyaunyau ni dubu dubu dubu
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwa nawashangaa sana watu wanaoamini mambo haya! Wajinga ndo waliwao
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Haya sasa_ngoja nimuwahi manyaunyau nikaweke order ili siku nikifa anifufue,..lakn asibiri mpaka siku 7 zifike,...yaani iwe kabla ya kuzikwa.
     
  9. m

    missilicious Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo manyaunyau kama ni hodari amfufue Nyerere kwanza aje aone nchi ilivyoharibika
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hapo sasa...sijui yeye(manyau....)akifa nani atamfufua....ila wewe pita na zako mkuu
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    SAFARI HII ATAPIGWA ngoja tuone
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    na kama huko ni kuzuri zaidi ya hapa je
    si utakuwa umeumbuka wa kumwitu,

     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anajitaftia umaarufu kwakupitia kifo cha kanumba
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Biashara matangazo>>>>>
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Anatafuta umaarufu huyo.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mlikua mnakimbia riadha.
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    mh, makubwa madogo yana nafuu!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Dr Manyau Nyau unatafuta umaarufu tu huna lolote!!

    Kama unaweza we mtoe tu sio mpaka upige makelele meeengii halafu action hakuna.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    user yake imekaa ki'manyaunyau
     
  20. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hawezi chochote huyo ameona anasahaulika anatafuta kurudisha jina kwenye kifo cha mwenzake na style yake ya kunywa damu ya paka , mhh sijui kama anamkiss mke wake.
     
Loading...