Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Makongoro Mahanga Sukari imepanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PhD, Mar 27, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kufuatia mwenendo wa kesi kumwendea vibaya Dr. Milton Makongoro Mahanga, hali yake ya afya imeyumba na kumpa wakati mgumu kuanza kujitetea mahakamani, hadi hivi sasa kesi inaelekea kuwa njema kwa mpendazoe, muda si mrefu uchaguzi mdogo unanukia , source. kwa ndugu ya makongoro na masaburi, mchana wa leo jumanne machi, 27/ 2012
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwizi siku zote hasalimiki......hata kidogo
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee!
     
  4. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Get well soon
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima kaumbuka mpaka kisugar imepanda.
    Alishinda kiujanja ujanja, anaishi kiujanja ujanja, amesoma kiujanja ujanja.
    Si bora ajivue gamba tu kama Kihiyo
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Furaha ni kuumwa kwake au ni ushindi wa haki mahakamani?

    Ni kama umefurahia kuumwa kwake badala ya kesi kumwendea vibaya.

    Ushindi wa mahakama hauna uhusiano na kuumwa kwake wao wanaangalia ushahidi na vielelezo visivyo acha mashaka.

    Kama ni kushindwa kesi ama akiwa wa afya njema au afya mgogoro bado atashindwa.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    idd amin akifa mimi siwezi kulia
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ningekuwa mimi ningeiba tena masanduku ya kura mahakamani.
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbona wakati anaiba masanduku ya kura na kukimbia nayo KISUKARI haikupanda? Makongoro ni muongo anajaribu ku-buy time tu. Lakini waswahili tunasema JOGOO AWIKE ASIWIKE KUTAKUCHA TU.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    RIP oh sorry Getwell soon!
     
  11. k

    kiboshoo Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ali2absha wakaz wa segere tukaonekana ha2na upeo..dzain namuombea mabaya kote kote
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    .
    Hata mimi nashindwa kuelewa wanashindwa je kuiba faili la hiyo kesi mahakamani kwa kuwa hawa jamaa lifesource yao ni wizi.
    .
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nitamtupa kagera awe chakula cha mambaaaaa!!
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Unafikiri pale pana porojo, kajaribishe!
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Nitashangaa sana nikisikia Makongoro ameshindwa maana maana wakuu wote wa mahakama wameteuliwa na Mwenyekiti wa CCM, na kuna kila dalili kwamba uchaguzi ukirudiwa Segerea Makongoro atapata kula za familia yake tu
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ​BONGO ni zaidi ya uijuavyo
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haitasaidia. siku hizi kuna hansard za kurekodi ushahidi mahakamani.

     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu hata akifa leo au kesho kwetu ni furaha isiyo kifani, hawa wajanja wajanja hawafai katika jamii ingekuwa China alisha pigwa risasi kwa manufaa ya umma
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua kuna watu wanadhani USANII ndo SIASA hawajui kuwa SIASA is a serious discipline.
    Sasa kama ata kushinda ulishinda kimazabe usitarajie kuongoza kwa amani ya roho na mwili bse unajua ulichofanya.
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kila kazi ina ethics zake hata ya uchangudoa
     
Loading...