Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Magufuli Kusulubu Leo Watumishi Matapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Jan 31, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Waziri wa ujenzi, Dr John Pombe Magufuli leo anatarajiwa kuwaweka kitimoto baadhi ya watendaji wake walioidhinisha nyumba 59 zilipiwe fidia ili kupisha upanuzi wa barabara mbalimbali za katikati ya jiji la Dar es Salaam wakati nyumba hizo hazipo. Hatua hiyo inakuja baada ya Dr. Magufuli kubaini kuwepo kwa nyumba hewa zilizopendekezwa kuwa zinapaswa kulipiwa fidia. Waziri huyo amesema mhandisi yeyote atakaye kuwa amehusika na malipo hayo hewa atafukuzwa kazi na kufungwa kwakua atakua amevunja sheria. Hii imetulia.
     
  2. s

    safarikasari Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndie waziri pekee Tanzania anayetenda kazi ikaonekana, pamoja na mengine lakini ufuatiliaji wa Dr. Pombe inatia matumaini, bisha lakini usibishane na ukweli! wengine karaga bao tangu wateuliwe bado wanajifunza mazingira ya ofisi! hata majina ya watumishi wao bado hawayajui Mmoja anamuuliza katibu mkuu wake kila siku "hivi jina ni nani tena nikumbushe"!:A S 20:
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    big up magufuli....wewe tandika hizi kima zote...
     
  4. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mzee Pombe fanya kweli waTZ walishalewa matatizo wasaidie walewe hiyo pombe yako waweze kuamka na kuchapa kazi bila blah blah.Big Up Mr. Yohana Alcohol Padlocks
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Red qoute!!! Mhhhhmmmm !!! anyway....
     
Loading...