Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Magufuli hana vinasaba vya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eliphaz the Temanite, Dec 6, 2010.

  1. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Ukweli usio pingika ni kwamba members wengi wa CCM wanakuwa branded kama wababaishaji, wezi na longo longo nyingi. Kinacho-bore zaidi ni pale yanapokuwa kama manyumbu yanakubali kila linalosemwa na babu yao. Uwezo wa kusimama kama individuals na kusimamia hoja binafsi ndani ya CCM haupo. Kinachonishangaza ni kwamba Magufuli peke yake ameweza ku-demonstrate hilo. Ameingia Wizara ya Ujenzi na kusababisha mtikisiko mkubwa, ikiwa ni pamoja na kumtimua Mrema wa TANROAD ambaye amaelisababishia taifa loss ya mabil ya pesa under the watch of the president.
    Ni dhahili kwamba Dr Magufuli uko the wrong side wanakutumia pale wanapokuhitaji. Sijui huja realize political power na support ulio nayo masikini! Yanini kuendelea kuogelea kwenye tope la CCM na kuendelea kutumiwa pale wanapokuhitaji wakati unakubalika kuliko chama chenyewe? Kama unalitakia mema kweli taifa haipo haja ya kuendelea na kukaaa na wababaishaji hawa wanao-mask uwezo wako. Okoa taifa lako Mchukue Sitta na Harrison pia.
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kesha gawa Ilani ya CCM kwenye wizara yake....Ni CCM member and it will remain that way......sio kila member wa CCM ni mbaya ila wengi wao ni wabaya......Dr. magufuli ni mmoja kati wazuri wachache.....
     
  3. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Nimeona mtu kaandika fb kwmba magufuli anajenga barabara mpya tokea mwenge mpk posta!kashaanza kungoa miti pale salendar cjui ni kweli wadau?!
     
  4. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You people are very naive. Didn't Magufuli sell goverment houses selfishly? He is the same.
     
  5. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kuuza nyumba za serikali ulikuwa uamuzi wa cabinet (serikali) yote, si magufuli. Uliza who are the members of the cabinet kisha uwalaumu wote. Maguful alipewa jukumu la kusimamia tu, kwa kuwa alikuwa waziri anayesimamia nyumba hizo. Hata kama alimpendelea mtu yeyote, hiyo ni weakness tu lakini uamuzi ulikuwa wa serikali nzima.

    Stop being naive.
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Si kweli, kwani mtu huwezi kusimamia kitu ambacho hukiafiki hata kidogo. Kama magufuli asingeliafiki kuuza nyumba za serikali asingeweza kusimamia uuzwaji ule na kuutetea hadi leo.

    Kama ukisema ni maamuzi ya baraza la mawaziri hata kumfukuza Mrema ni maamuzi ya serikali na mawaziri kwa mantiki hiyo.

    Issue kubwa hapa ni kwamba hakuna mtu msafi ndani ya CCM hata kidogo kila mtu ana ufisadi wake. Kikubwa ni kuiondoa CCM na kukiweka chama mbadala.
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu you are right that is my point. Kwa nini tumwandame magufuli peke yake ktk issue ya nyumba za serikali kana kwamba yeye ndiye alikuwa mkuu wa serikali na nchi?

    Kumfukuza mrema (wa Tanroads?) inawezekana kuwa ni uamuzi wa serikali au magufuli alikuwa empowered na serikali kufanya hivyo. Kwani CEO wa tanrods ni ajira inayoombwa na kuteuliwa na waziri baada ya uchakachuaji au ni presidential appointment?

    Hapo kwenye blue, As I always insist na ninalisimamia hilo, ndani ya ccm hakuna msafi hata mmoja. kuniambia kuwa ndani ya ccm kuna mtu msafi ni sawa na kusema unaweza kutumbukia baharini na usilowe maji au ukatumbukia ktk choo cha shimo na usipakae mavi.
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160

    Si kweli kwamba ndani ya CCM hakuna anayelitakia mema taifa hili. Wapo wana CCM ambao wameonyesha utumishi unaokubalika, Lakini kwa sababu wako kwenye matope hawawezi kutoka bila kuchafuka. Ndio maana katika hitimisho langu nika sema. Kama kweli Dr anayo nia madhubuti ya kuwafikisha watz mahali fulani hakuna haja ya kuendelea nao, Manake wanamtumia kama chombo kujenga credibility zao pale ambapo hawa mhitaji wanam-sideline.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Magufuli naye ni weak kama wana CCM wenzie. Ni mbinafsi na mroho sana yule bahati mbaya watu hawamjui vizuri tu! Subiri kabla ya miaka mitano atakuwa kesha onekana true colors zake.
    Mnakumbuka kilio cha wabunge walipouliza resouces za serikali katika budget zinapangwa kwa vipaumbele vipi? Ilianzia hapo ambapo huyu bwana kila kitu kilikuwa kinatengenezwa Chato. Ukiuliza kwa nini huwezi kupewa jibu.
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Magufuli/Mwandosya: the team for 2015?????
     
  12. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kwa attitude hii CCM kazi mnayo!
     
  13. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Watanzania Bwana! True colour za Magufuli zipi unazo ongelea? msilete chuki binafsi zisizo kuwa na substance.
     
  14. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2015
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Oooh !!! Jamii Forums !!! Wakati umeenda wapi??? That was 5 years ago! Magufuli umeendelea kusimama Sitta na Mwakeyembe bureeee kabisa !!!!! Nilikuwa na maono Fulani Magufuli utakuwa perisdent
     
  15. S

    Simolunda JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2015
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    magufuri sna tatzo nae nina mashaka na chama chake
     
  16. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2015
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kitaeleweka tuu
     
  17. m

    mzee wa kismati JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2015
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 1,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hauziki
     
  18. Y

    Yodoki II JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2015
    Joined: Oct 17, 2014
    Messages: 2,295
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Watu wanaongelea Magufuli aligawa nyumba za serikali kwa upendeleo n watu wasiojua swala hlo kwa ufasaha ama ni bendera fuata upepo.Kuna watu walikuwa wanakalia nyumba za serikali tena wengne wafagzi na makarani maeneo ya Kinondoni,Oysterbey n.k.Nyumba zilikuwa zimechoka lakini viwanja vikubwa.Zoez lilipoanza, mabosı ambao walikuwa wamekimbıa nyumba hzo walıtaka kuwaondoa hao wafagzi na makaranı.Magufuli aliponya mikakati hyo, alitangaza ghafula asubuhı kuwa KILA MFANYAKAZI ALIYEKUWA ANAKAA KWENYE NYUMBA YA SERIKALI KUAMKIA LEO,KUANZIA HAPO NI YAKE,AJIPANGE KUKAMILISHA TARATIBU ZINGNE.MABOSI HOI.MASKINI WALIPATA NYUMBA KARIAKOO, ADA ESTATE,OBEY,MASAKI N.K.NANI ANABISHA?
     
  19. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2015
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salva Rweyemamu (mtoa habari ikulu) alieleza vizuri sana jinsi Magufuli alivyogawa nyumba za serikali kwa ndugu na mahawara zake. Gàzeti la Rai 2005
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2015
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kamwulize leo Salva kama hatakwambia ni ulikuwa uamuzi wa Serikali.
     
Loading...