Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Magufuli awasha moto Dar - ofisi ya RC Lukuvi na Manager Tanroads kubomolewa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Not_Yet_Uhuru, Jan 31, 2011.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh Dr Magufuli ameamuru ofisi ya RC Lukuvi na ya manager mkuu Tanroads - dar zimepewa siku 5 kubomolewa maana zinatajwa kujengwa ndani ya 'road reserves'. pia kagundua malipo feki ya fidia ambayo yangelipwa kwa watu zaidi ya 60, ambayo ni zaidi ya milion 600. salaale CCM na serikali yake! finish!
    source: RFA reporters.

    my take:
    hili lijamaa halikutakiwa liwepo bado ktk chama hiki cha wezi. alitakiwa awe CDM ili kazi zake zikamilike ktk mikono safi.
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Kwa nini CDM na sio upinzani in general? nyie mnaharibu sana mahali hapa mkiwa na mawazo ya U-CDM, kwa nini kulazimishana? vyama viko vingi na vina sera tofauti, kama hazipendi sera za CDM lazima awe CDM?? muwe mnajaribu kufikiria out of the box???

    Ona sasa unamsifia akiwa CCM! sio utamsifia akiwa TLP pia??
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hizo fidia feki ndio nomaa,zinachoma hela za walipa kodi kinoma.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Huu moto uendelee manake mama tibaijuka alikuja speed sijui kaishia wapi sasa!
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    I once said nchi hii kila unayepishana naye mwizi! in this kind of deal Rostam is not around! we have big job ahead!
     
  6. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    U-CDM ndiyo lugha ya vijana wa humu ndani! BTW kwani kuna chama kingine cha upinzani zaidi ya CDM? maana wenye uchambuzi wa mambo wanajua mahali CUF inaposimama pia TLP na NCCR-Mageuzi!
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bado nafikiria ni wabongo wangapi wenye mikono misafi, hebu fikiria kwa mfano; kama rushwa ingekuwa ukimwi nani angesalimika?!
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo nyie ni wakina nani kwa nini usimjibu yeye tu?

    Mkuu huyo jamaa ana vigezo vyake vya kusema angekuwa Chadema, ni bora umuulize kuliko kusema yeye na wenzie ndio wana paharibu hapa JF
     
  9. m

    mams JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anajenga jina, 2015 njia nyeupe!
     
  10. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna chochote...Ni kutafuta sifa tu
     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,673
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ungekuwa China wewe ungenyogwa na hao babu zake wa nyumba 60 feki!
     
  12. K

    Kakulwa Senior Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesema ukweli mkuu,hakuna haja ya kulazimisha.Kila kiongozi anayethubutu kidogo eti ajiunge na chadema,hii ni nonsense.Vyama viko vingi na kila mtu ana maamuzi yake ashabikie wapi au awe mwanachama wa chama gani.Eti kuwa na uchungu na nchi hii ni mpaka uwe chadema,my foot!
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Anamsifia mambo ambayo ndio kazi yake huyu mtu wa ajabu kweli, au ni Magufuri mwenyewe, kawasha moto upi hapo hizo ofisi zipo hapo tokea enzi Mkoloni, alipo kuwa Waziri wakati wa Mzee Ben hakuona hayo au?!! kuna watu wakiamua kusifia hawataki hata kunawa uso na kutoa matongotongo, hivi unaweza kumsifia mtu kwa kujisaidia chooni!!! eti ni mstaarabu sana hakujisaidia kitandani!!?? Naona tunagoma kutumia vizuri fikra zetu na neno "Great Thinkers"
     
  14. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    magufuli ni mchapakazi sana namkubali lakini ananikera kwa uoga wake, mi nadhani ungosha ndo unamsumbua lakini anaweza kua bora mara mia zaidi ya mkwere.
     
  15. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Yatupasa kukubali kwamba kuna wazalendo ndani ya nchi ambao mfumo wa vyama unawakwaza.
    Lets support them irrespective of political affiliation maana wote tukiwa CDM au UDP diversity itakuwa wapi?

    Magufuli ni mpiganaji namkubali sana isipokuwa sijamsamehe alipouza nyumba za umma.
     
  16. kkakuona

    kkakuona Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Dr. Pombe. Lakini kwanini asingepewa hata uwaziri mkuu tukaona anavyofanya mambo? Tumuombe Mkwere ampe PM kwa miaka miwili tu angalau. Nadhani tutaona mabadiliko angalau.
     
  17. N

    NguchiroTheElde Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liache libaki hukohuko kwani lenyewe ni li-Taliban. Linapata mdadi sana kubomoa, kurudisha nyuma maendeleo ya watu, kuwatesa na kuwazulumu haki zao. Fidia ya nyumba 60 za mjini katikati kwa shilingi 600, hiyo ni fidia au ni zuluma ya mchana kweupe. Na nyie mnaomshabikia kwa matendo hayo, fikirieni angalau kidogo wale wanaoumizwa na kukuru kakara zake: wengi wanakufa kwa ugonjwa wa moyo na presha, wengi wa waliobaki wanamaskinishwa kabisa ... Hayo ndiyo mnayoshangilia?
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    hivi waziri anaweza kutoa mri bila kufuata sheria inavyosema?

    Hivi hawa ma graduates wa law ambao hawana kazi si wangeenda kunyemelea hizi kazi za NO WIN NO FEE maana haiwezekani wao kupata kazi za akina MKONO et al

    halafu huyu Phd yake ilikuwa ya nini na aliichukulia wapi?
     
  19. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukweli utakuweka huru.

    hakuna cha U-CDM, ishu ni ukweli upo au haupo?
    kwanini kupoteza muda kutafuta sifa za vyama kama hazipo?
    unadhani CCM wanaiogopa CDM kwa vile ina sifa kama CUF au TLP au NCCR ? La hasha, wanajua mkate walioudaka ukiponyoka unadakwa na nani. sio siri ni CDM, hatuna la kubishana ktk hilo. CUF tumeshaijua vyema, vyama vinginevyo tena tusiendelee kuvijadili.
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo potofu saaana hayo pia ya kibinafsi kupita kiasi, chadema mbona pia kuna upupu kibao
     
Loading...