Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Magufuli anahitimisha Budget ya Wizara ya Ujenzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, Jul 6, 2012.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    Namsikiliza Dr., Magufuli akihitimisha uchangiaji wa budget ya wizara yake. Ameanza kupangua hoja moja baada ya nyingine akishuka na data. Anamshangaa mkosamali kwa kuwa hata akipewa anasema hakipo.

    Msikilizeni kama mnapenda

    TuneIn Web Tuner
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Anasema fire pale kutakuwa na barabara nane na siyo nne. Anasema barabara zinazojengwa hapa Tanzania zingepelekwa Rwanda basi wanyarwanda wasingepata mahala pa kulima, nchi yote ingekuwa lami.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    namna anavyoongea utadhani serikali inapiga kazi kweli

    we msikilize kwa makini ..kila bara bara anasema TUNATARAJIA si kwamba ndio mpango au azimio ni kuijenga kwa rami. mambo mengi ni wishful thinking ...
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Anakuambia CCM Oyeee,
    Chadema Oyeee,
    Cuf Oyeeee,
    TLP Oyeeee,
    Nccr Oyeeee,
     
  5. 2

    2000yrs Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ndo jembe la magamba lililobaki.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Anakupa historia ya sheria ya hifadhi ya barabara tangia mwaka 1934!
     
  7. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mnafiki tu huyo, hana chochote ni mropokaji wa propaganda za ccm
     
  8. p

    patakazi Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima atoe makilometa hapo na mavijiji ya uongo ili watanzania wamuamini,akili ndogo tuu huyo hana lolote
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu lakini naona anakubalika na hata wabunge wengi sana waliochangia hoja yake naona wamemkubali sana.
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Unataka afanye propaganda za CDM?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anamshangaa Rweikiza kutoiunga mkono bajeti, wakati hata wapinzani wameiunga mkono.

    Anasema barabara ya bamba bay haitawekwa kwa lami, na huo ndiyo ukweli.
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu kimbunga asante kwa link
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hili lijamaa linachapa kazi tuache utani.
    Japo siyo hela yake ya mfukoni lakini amesimamia ipasavyo.

    Yupo makini
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nimeshamchoka na mbwembwe zake bara bara haziendi zimesimama zinazofanyiwa kazi ni zile tu tulizo fadhiliwa hata ukisikiliza mchango ya wabunge wengi hata wa ccm wanalalamika pesa na mambo yaliopangwa mwaka jana hayajafanyika

     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mi hapa namchora kupitia kupitia tv card
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Dr. Magufuli bwana anawajua hata wenyeviti wa vijiji! Anamhabarisha Rweikiza! Masikini kumbe Rweikiza kakosea na kudhani mkataba ulikuwa wa Ujenzi kumbe siyo ni wa TAMISEMI! Duh Magufuli mwacheni aitwe Magufuli.

    Anaitaja Katerero wabunge wanacheka!
     
  17. M

    Masuke JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jamaa anajitahidi sana, wasiomkubali inabidi wamkubali tu.
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    AKILI NDOGO MAGAMBA WOTE AKILI KUBWA CDM LAZIMA WATAWALE MAGAMBA AKILI ZIMEGANDa
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Kumbe mkuu Mungi nawe unaliona hilo. Jamaa amejipambanua tofauti na wengine. Kwa hakika CCM ingepata mawaziri watano tu kama huyu basi isingekuwa na tabu iliyonayo sasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, anasemaje kuhusu kampuni ya Ujerumani Strabag International kuhusu mradi wa mabasi yaendayo kasi?
     
Loading...