Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Lwaitama amuomba Nape awe mfano wa Kukiwezesha CCM kuwa chama Pinzani Makini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Oct 14, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dr Lwaitama akichangia kwenye Kongamano la kumuenzi mwalimu juu ya Jukumu la vijana katika kumuenzi Mwalimu,Akimshukuru Jerry Slaa kwa kuweka hoja ya kiongozi kukubali ukomo wake na kumwachia Mwingine.

    Atafurah kama atamuona Nape Nnauye akiongoza CCM kuwa Chama pinzani Makini.

    Mods msiunganishe huu uzi ili tuijadiri hii kauli kwa undani zaidi.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    imekaaa vizuri hiyo! hivi huyu mzee ajafukuzwa tu hapo udsm??
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ameongea kidogo sana lakini ameonyesha tofauti.
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,377
    Likes Received: 13,329
    Trophy Points: 280
    Message sent.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa nini afukuzwe
     
  6. M

    Maseto JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwa kweli Nape amekubali kwa thati kabisa wazo la Dk.Lwaitama kuwa CCM aisadie iwe chama cha upinzani cha mfano.hakumjibu Dokta,badala yake amesema dk ni mzee mwenye busara na huwa anamshauri mambo mengi.
    mimi nape nimefanya naye kazi Masasi.Ana akili sana na mchapa kazi.ni mwadilifu vile vile.kwa namna alivyozungumza leo na ukimya wake tangu kikao cha NEC amaanza kuwa na mawazo tofauti juu ya CCM.
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nauye kakwepa kujibu dongo bt message sent and delvered!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hana akili na uadilifu wowote..
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kweli hata mimi nakubali Nape ana mawazo mazuri ni vile tu anayatumia pasipotakiwa kutumika!!! Ila anaelewa fika kuwa chama chake ni uozo na tunashukuru anasaidia sana kukifanya upinzani 2015.
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dr Lwaitama aliuliza mwalimu alizaliwa kipindi cha miaka ya 20 hv akawa kijana miaka ya 20 mpaka 30 then akavuka,lakini alipata changamoto za kupambana na wakoloni.Je kijana wa kapindi hiki?
     
  11. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi anavyowachana chama cha majambazi nilidhani wangeshamsukia zengwe apigwe chini.... inaonyesha wanamgwaya ha ha ha
     
  12. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nape yupo pale kimaslahi.
    Alipogundua kuwa ccm na rushwa+ufisadi havitengani kapiga zake kmya.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yeye ni mwanachama mfu wa CCM.
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Naamini ccm ikitumia vizuri rasilimali zake(watu ,viwanja,majumba na magari) ,inaweza kuwa chama makini cha upinzani mwaka 2015-2020.
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    la kuvunda halina ubani!!
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dr Lwaitama anasema ukweli.namkubali sana mwanazuoni huyu.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ccm wana too much to lose hawawezi kukubali kupigwa chini.. Theres too much at stake
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Namkubali sana dr. lwaitama,ila mimi namuweka sawa mtoa mada ni Jerry Silaa na sio jerry slaa.
     
  19. n

    nyantella JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Anahitajika zaidi mirembe kuliko UDSM!
     
  20. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ikipigwa chini kwa uroho wao wa madaraka ndio itakuwa mwisho wao hapo.
    jina ccm litabaki tuu kwenye vitabu.
     
Loading...