Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Luis Moreno-Ocampo / ICC Contacts

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by afrolife, Jan 7, 2011.

  1. afrolife

    afrolife Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wana JF,

    yaliyotokea juzi huko Arusha yanasikitisha, kuuzunisha na kutia uchungu sana; ikiwezekana volunteering lawyers yeyote au chadema lawyers basi mu-seek attention ya haya mauaji ya wananchi wasio na hatia na uvunjifu wa sheria na katiba za nchi yetu kwa mahakama za kimataifa kama ICC ili haki itendeke, sababu sasa mafisadi wameshaamua kuchukua na uhai wa watu wetu pia. Below are the ICC contacts kwa wadau wanasheria wenye upeo wa kuwasilisha haya mauaji kisheria. Ni kumkoma nyani giladi tu, damu za hao marehemu si vema zikapotea bure!!




    Contact



    Please use one of the working languages of the Court - English or French - for any correspondance.



    Postal Address


    Po Box 19519
    2500 CM, The Hague
    The Netherlands



    Visiting the International Criminal Court

    Main Entrance Hearings/Visits


    Maanweg, 174 Regulusweg
    2516 AB, The Hague 2516 AB, The Hague
    The Netherlands The Netherlands
    Tel. + 31 (0)70 515 8515 Email visits@icc-cpi.int
    Fax +31 (0)70 515 8555 Fax +31 (0)70 515 8499
    Map More information



    Communications and claims under art.15 of the Rome Statute may be addressed to:


    Information and Evidence Unit
    Office of the Prosecutor
    Post Office Box 19519
    2500 CM The Hague
    The Netherlands

    or sent by email to otp.informationdesk@icc-cpi.int ,
    or sent by facsimile to +31 70 515 8555.
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, agree. Umesaidia hapa Marando et al wafungue kesi the Hague tu kieleweke naka raia mahakama inaruhusu kufail kesi huko
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli
    ocampo awez kuwapotezea
    anawachek tu kwa kina ili ajue awaanzeje
     
  4. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmh .. kweli kumekucha!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    HahahahAAaaaah, wakwanza kushikwa ataku Slaa wapili Mbowe kwa kulazimisha maandamano yaliopigwa marufuku. Kama mnabisha nendeni, yatawakuta kama ya Dowans. Tuliwa tahadharisha humu humu JF kuwa kesi ya Dowans haishindiki. Na sasa tunawatahadharisha kuwa kesi ya uvunjaji amani kwa makusudi haishindiki.

    Hao ICC wanaijuwa Tanzania kuliko mnavyoijuwa Tanzania. Na wanajuwa ni nani walioanzisha fujo na uvunjifu wa amani. Kama mnabisha nendeni.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    crap!
     
  8. b

    boybsema Senior Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    what happened in Arusha, should be condemned by Tanzanians and international community.
    It is proper to file a case at ICC.
    Ocampo hakualikwa Kenya na Kibaki, Alijialika mwenyewe, sasa lazima aje Tanzania.
    Wafuatao ndo wa kwanza kwenye list yake Ocampo itakavyokuwa:
    1. IGP Said Mwema
    2. Shamsi Vuai Nahodha
    3. JK
    4. RPC Andengeye
    5. OCD Zuberi
    6. Makamba
    7. Mkurugenzi jiji Arusha
    8. Kivuyo
    9. Lyimo
    10. Wabunge viti maalum CCM
    11. Madiwani CCM
    12. Katibu wa Bunge
    14. Askari wa Arusha waliua raia bila hatia
    15. Mpelelezi wa polisi Arusha
    16. Kamati ya ulinzi na usalama jijini Arusha
    hii ni list fupi tu, na mashahidi wapo...majeruhi, video za picha polisi walivyoanzisha vurugu, walioharibiwa na mali zao kutokana na moto uliosababishwa na mabomu waliyolipuliwa na polisi.
    familia za waliofariki kwenye tukio hilo
    waandishi wa habari waliopigwa, kuharibiwa vifaa vyao vya kazi na wengine polisi kufuta picha za matukio waliyochukua siku ya tukio.

    Ee Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehema, tunakuomba uwarehemu wale wote waliopumzika baada ya kuuwa kama mashahidi kwenye tukio la polisi kuwapiga raia wasio na hatia. R.I.P, AMEN
     
  9. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanamageuko wote kuanzia sasa kila mmoja wetu atume email kwa anuani hiyo kulalamikia huu udhalimu, vilevile tutume ktk media zote za duniani na kuwalaumu kwann hawaripoti udhalimu huu? wanamageuko wote tukituma haki tena wataweka tensheni, hakuna kitu mkwere anaogopa kama hii. mwenye anuani za media tafadhal bandika kazi ianze mara 1.
     
  10. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dr Ocampo, welcome to Tanzania!
     
  11. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Great thinkers waliwatahadharisha viongozi wote wote wenye mamlaka hapa tz wakaona hao njaa kali sasa watakula jeuri yao haki ya Mungu ocampo yupo njiani msepe mapema wana!
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Hapo mwana hadanganyiki mtu hata huyo mliozowea kumdanganya na ushauri fake kashtuka jipeni moyo mtashindwa tu! hiyo shuka uliojifunika ni fupi lazima UKUNJE Miguu la sivyo mmbu hawakuachi dogo!
     
Loading...