Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Lucy Nkya; tuzawadie wanawake kwenye siku yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by REMSA, Mar 8, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa siku ya leo ya Wanawake duniani,kama kuna kitu masikio ya wanawake
    wa Tanzania tungetamani kukisikia ni kuwa Dr. Lucy Nkya amejiuzuru u-naibu
    waziri,ili kuokoa maisha ya wanawake wenzio na watoto wanaokufa bila hatia.Ebu we mama
    onyesha moyo wa kike,wanawake siku zote ni watu wa huruma.Maisha ya watanzania
    ni ya thamani kuliko uwaziri mnaong'ang'ania.Hata wanaume wanaoumwa kumbuka
    wanaopata shida ya kuuguza ni wanawake.Machozi na damu ya watanzania iko juu yako.
     
  2. S

    Shembago JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo itakuwa zawadi njema sana si kwa wanawake tu hata sisi wanaume maana watoto na wanawake wakiugua wanaopata shida ni wanaume!
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alivyo na roho mbaya hawezi kufanya hivyo, yuko tayari watu wafe kuliko yeye kuachia ngazi.
     
Loading...