Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Linda anafukuza wanachuo kwenye majengo ya umma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyalotsi, May 3, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yule daktari aliyeandikwa kwenye magazeti miezi michache iliyopita kwa tuhuma za kuhamishia vifaa vya dialysis vya mnh kwenye centre yake amekuja na stail mpya ya kuwafukuza wanachuo clinic. Wanachuo wa Md5 Muhas wanaorotate internal medicine wanatakiwa kuhudhuria wodini na clinic kwa kila kitengo ili kujifunza zaidi ikiwa ni sehemu ya patient oriented medicine. Lakini imejitokeza kwamba dr linda wa nephrology anawafukuza wanachuo hao kila anapowakuta clinic husika. Hali hii imesababisha kukosa mafunzo ya wagonjwa wa nje tofauti na wale waliolazwa wodini. Hili tukio hulifanya hata akiwakuta wanafundishwa na specialist mwingine japokuwa yeye huwa hafundishi kwani kuna group aliikuta ikifundishwa na dr Kisanga yeye akawaambia waondoke wanabana nafasi. Swala la kujiuliza ni, yale si majengo yanayojengwa na kodi zetu? Kwa nini mtu mmoja awanyanya madaktari watarajiwa wa watanzania maskini? Au analipiza kwa uhuni wao walioufanya na nyoni ukagundulika? Intern wanaporudi kufanya kazi huwa wanatukana kwamba hamjui kitu,sasa watajuaje huku wanafukuzwa? Au wamembania kuwa promoted kielimu na hasira zake amamalizia kwa md5? Kama hataki kuwafundisha si awaache wafundishwe na wenye nia na moyo wa kusaidia? Hata kama kuna msuguano wa muda mrefu kati ya mnh na muhas,mbona vitengo vingine hawafukuzi na wanafundisha wanachuo?
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    source ni wahusika waliofukuzwa.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kila kitengo kina mfalme mnyonyaji, kutokana na kukosekana kwa utu na ubinadamu. poleni ndugu zangu, msiache kupambana
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hako kajizi sijui nani anayekakingia kifua!
     
  5. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni nawashauri mchukue hatua muafaka badala ya kusemea pembeni. 40 yake itafika tu asijifanye yuko juu ya sheria.
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    tengenezeeni zengwe limuumbue.
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    naomba msiwe mnaenda group kubwa, watu watatu tu mkifundishwa pamoja itakuwa vizuri. Drs wengine huwa hawapendi wanafunzi na mbaya zaidi mkiwa wengi.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    atakuwa mpiganaji, maana ana wengi kweli
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unajua kila sehemu kumeoza nchi hii. Watu wanapelekewa taarifa lakini wanachukua muda mrefu kufanyia kazi na vitu ndo vinapita.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yeye anasema hapendi kuona wanachuo! Wanadai amewaambia wanamtia kichefuchefu
     
  11. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani yeye kabla ya kuwa specialist hakuwai kuwa mwanachuo?kama anasikia kichefuchefu mwambieni akafanye UPT labda ni +ve,MD5 wakaze buti tu shule imeshaisha
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wadogo zangu MD5, kwanini msimripoti kwa Prof. Karim? Nasikia ndio Dean of students anaweza kuwasaidia.
     
  13. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Yeye pia alikuwa mwanafunzi!! huyo ni mmoja wa wale walikuwa na tabia ya kufelisha watu sana naomba alaaniwe kwa nguvu zote mnh sio nymbani kwake lazima ajue walikuwepo akina Swai(hematology&micro) walifikiri hapo watakaa milele , MMEKARIBIA KUMALIZA VIJANA MSIIGE CHEMBE YA TABIA YA HUYO MTU!!!!
     
Loading...