Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Lawrence Gama ameaga dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Dec 16, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Habari zilipatikana sasa hivi zinaleza kwamba mwanasiasa na mtumishi wa zamani serikalini, Dr. Laurence Gama ameaga dunia katika Hospitali ya Agakhan, Dar es Salaam. Mungu aiweke Roho yake mahali pema peponi Ameen.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    OOH!
    R.I.P legend
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    oooh no, this is very bad news, RIP mzee Gama, Dr waaina ya kipekee, ni daktari afananae na Dr salimin Armour, Dr NCHIMBI, Dr Makongoro Mahanga, ila yeye hakuwa kibaraka wa mafisadi kamwe, kwake kazi ilikua kwa maendeleo.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    R. I. P. Amen
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    RIP Mzee Gama. Namkubuka sana mara zote nilizokutana naye pale ofisini kwake akiwa RC Moro. Mungu awape nguvu wafiwa ili wakabiliana na huu msiba. Bwana ametoa.........Amina.
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    RIP,mkuu wangu wa mkoa Tabora,Tabora tutakukumbuka kwa uwanja wa Ali Hassan Mwinyi na timu uliyoianzisha ya Milambo.
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R.I.P Dr. Gama
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hilo tu ndilo la kusema hata wakati huu umauti ulipomfika? Uungwana na vitendo nguvumali.
    Alikuwa ni kiongozi shupavu mpenda watu na mwanamichezo wa ukweli, katu sitoweza kusahau mchango wake alipokuwa mkuu wa mkoa wa tabora haswa kusimamia timu ya milambo hadi kuwa tishio miongoni mwa timu za ligi kuu. Innalilah wainna illlah rajoon.
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    RIP Mzee Laurence Mtazama Gama. Tutakukumbuka kwa juhudi zako za kukuza michezo hasa katika mikoa ya Iringa(Timu ya Lipuli) na Tabora (Timu ya Milambo na usimamizi uliofanya kujenga uwanja wa Ali Hassan Mwinyi)

    Nikiwa kama chipukizi wa CCM miaka hiyo nakukumbuka sana hasa katika sherehe za CCM kitaifa 1988, Ulipotuandalia chakula na Rais Mwinyi wakati huo pale kwako Bomani.

    "Sisi sote ni wa mwenyezi mungu na marejeo kwake ni lazima"
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    RIP Dr. Gama...:(
    Hivi huyu bwana alikua anafanya nini siku za karibuni, ni muda mrefu sijamsikia
    .
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anajiandaa kugombea ubunge katika jimbo lonaloshikiliwa na Dr. Nchimbi!

    RIP former Katibu Mkuu wa CCM.
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    RIP Amen!
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana aliwahishutumiwa na muungwana kwenye mbio za 1995 kuwa anampendelea C D Msuya, hivyo muungwana akatangaza kuwa hana imani naye kama msimamizi mkuu wa mchakato wa kumtafuta mgombea wa CCM wakati huo. R.I.P hivi kulikuwa na maandalizi yoyote ya kumpeleka nje kwa matibabu kabla ya mauti kumfika?.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Alikua Shupavu kwelikweli, zaidi ya yote nina urafiki na familia yote, wakati wa kufa ni wakati wa kukumbuka mazuri na mabaya, sorry for that.

    kwangu nimempoteza moja ya watu waliokasirishwa na tabia ya kuependeleana kazini na na upuuzi wote, alijituma kujenga taifa lake mpaka kifo, doa pekee ni udaktari wake. RIP mzee wangu GAMA.
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Nadhani wenye jibu watakujibu!
    Kiongozi mwingine mzalendo aliyeugulia na kufia nchini hivi karibuni ni Mhe. Mbunge Sigfrid Ng'itu wa Lindi, huyu naye kaugulia na kufia Muhimbili! Hakuna cha nje ya nchi wala nini!
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Rest in eternal Peace Gama!
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Idimi,....Hawa walikosa muda wa kwenda kutibiwa huko kutokana na aina za vifo zilizowapata!...Otherwise, poleni jamaaaza marehemu!
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    homeboy,
    salamu zilifika.nashukuru
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    R.I.P. Namkumbuka sana wakati akiwa mkuu wa mkoa wa Ruvuma jinsi alivyokuwa anilea majimaji ya songea.....na baada ya hapo kila mkoa aliokwenda, timu za mpira wa miguu za mikoa hiyo zilinyamyuka sana. POLENI WAFIWA
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Dk. L.M. Gama,wanamichezo daima tutakukumbuka kwa juhudi zako za kuendeleza michezo(hasa Soka) katika mikoa ya Tabora,Morogoro na Ruvuma
     
Loading...