Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.kitine yanaweza kumpata yaliompata kolimba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkute, Mar 29, 2011.

  1. mkute

    mkute Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wimbi la mparanganyiko wa ccm linazidi kushika kasi kila kukicha,baada ya mtoto wa mkulima kuwataka viongozi wastaafu kutumia vikao kueleza mawazo yao.Agizo hilo limepuuziwa baada ya mmoja wa viongozi wastaafu Dr Hans Kitine kukiponda wazi wazi chama hicho.Akiongea ktk kipindi kinachorushwa na Channel ten cha Je tutafika? Kitine amesema kuwa ccm IMEPOTEZA MWELEKEO maneno yaliowahi kumgharimu aliewahi kuwa katibu mkuu wa ccm wakati huo marehemu Horace Kolimba.Swali langu kwa great thinkers je Dr kitine atasalimika kweli kwa hiyo kauli? maana ukweli unauma!
     
  2. M

    Mzalendoo Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani uongo? Au kosa ni neno limesemwa na nan.ni kwel tena tunasisitza,imepoteza mwelekeo na dira.haina haiba tena kwa wananch.
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    dr. kitine hawamuwezi huyu ndo alikuwa boss wa TISS hawa akina othman kawatrain yeye kitu nzito huyu
     
  4. D

    Deo bony Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli mchungu lakin ni tiba, kwanii hata mgema si huwa anakwea mnazi mwenyewe au wanafiri huwa ana msubiria jirani, "hawana lolote na tena wao si chochote wajipangee..."
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wakimuua sisi mashahidi, hawatakuwa na pa kutokea!
    Alichoongea ni ukweli, na ndicho tunachosisitiza kila siku hapa JF, na tunaongea mchan a kweupe, mbona hawatuuwi sisi?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kaka unataka wakuue?
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kitine ni kigogo mzito na anaeheshimika na TISS nchini na ng'ambo, HUYU MZEE ALIWIVA KIUSALAMA HAINGILIKI HOVYO.
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM.... bado mwingine ... Who's next Mkapa, Mwinyi, Malecela or ...
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi huyu jamaa alikuwa bosi wa mtoto wa mkulima enzi hizo na kwakuwa ile shughuli hakuna kustaafu basi bado ni bosi wake mpaka leo!!! :smash:
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,570
    Likes Received: 3,906
    Trophy Points: 280
    Kama kawiva alishindwa vipi kucoverup scandal yake hadi wakamlipua mnasifia mijitu kishabiki.ama mlikua bado kindergaten hamjui alifanyaga nini
     
  11. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilimwangalia nikapata picha moja; NI MZALENDO WA KWELI NA MWENYE UCHUNGU NA MWELEKEO, SI WA CHAMA TU, BALI NA NCHI
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Dr. Kitine atasalimika sana sio kwa sababu hawamuwezi, bali kwa sababu yeye tayari ni spent force, not dependable, doesn't matter any more, only barking dog, seldom bite na ukizingatia kwa umri wake hata hayo meno ya ku bite hana!.

    Kina Kaduma wamesema, Warioba amesema, Butiku amesema, Salim Amesema, Kisumo amesema, Lowassa amesema, Sumaye naye kasema, nani amesikia?. No body anasikiliza sauti za spent force, CCM inasikiliza sauti za vijana, energetic na dependable kuchukua nchi!.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nakumbuka alivyotumbukiza benzi baharini ili kufuta ushahidi.........walahi kitine ni mwamba....hawamuwezi huyu mzee hata kidogo.....ngumu sana..
     
  14. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Jenerali Imran Kombe alikuwa nani?
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    nae alikuwa huko tiss....na alikuwa boss na walimpoteza kwa kuwakandamiza wale wa chini na kuunda makundi yasiyo na mpango....alinyanyasa sana watu yule jamaa...then wakasema isiwe tabu ukasukwa mpango kabambe then akapotezwa...
     
  16. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wacha waparuane!!!
     
  17. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! I doubt this, what about, Stan Katabalo, Gilman Rutihinda, Steven Kibona, Horace Kolimba, Imrani Kombe, Edward Sokoine, Koplo Rashid Lema e.t.c.
     
  18. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tusifikirie kuhusu mambo ya kuwawa kwani si rahisi kitine auwawe kwani kama ingekuwa rahisi basi wangemmua mchungaji munishi aliyetumia GTV wakati wa uchaguzi kuwashambulia ccm hadharani mmoja kwa moja bila kuficha chochote pamoja na kumwandama kila mahali ila ss watanzania tulituma maoni kwa munishi kuwa yeye asiogopekwani kama watammua basi watanzania watakuwa mashahidi kuwa ccm ndio wanaohusika
     
  19. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini alikuwa ameshastaafu tayari, kwa hiyo revenge? how is revenge justified? ''freewheeling justice''!?
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mawazo ya ama kupandikiza uwoga na vitisho kwa wengine.kuwafumba midomo wasiseme ati kwa kisingizio cha 'yatawakuta ya kolimba'. kila nafsi itaonja mauti...wanaotisha wenzao na wanaotishia wenzao.

    kila mtu na aseme bila woga. kwani wanaokwenda kwa babu na wasiokwenda wote watakufa.

    tujadili vifo vyetu. tusijadili vifo vya wengine kana kwamba sisi tutasalimika na mauti.
     
Loading...