Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kitila wa UDSM akiwa na makamanda asema "acheni uoga watanzania"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S.N.Jilala, Apr 22, 2012.

  1. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    DR.Kitila akiwa ameambatana na DR. SLAA,LEMA na wapambanaji wengine wa Taifa hili amenena hivi:Akihutubia maelfu ya wakazi wa Mwanza kwenye uwanja wa SAHARA Dr.Kitila wa UDSM amesema kama mwanasaikolojia anaona kuwa watanzania wengi kwa sasa wako kimwili tu CCM,kimawazo na fikra wamekataa kabisa kuifuata CCM, hivyo basi amewaomba waje sasa na kimwili CHADEMA, kwani CCM si chama cha kuiongoza nchi kwa sasa.Hakina dira na kimejaa wababaishaji tu.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kitila tunataka uikomboe Iramba Magharibi
     
  3. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kwa staili hiyo na ninavyo wajua magamba, siku zake UDSM zinahesabika. Haya ni maoni yangu
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge wetu wa Iramba Magharibi mtarajiwa.
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Hilo analijua sana ila kama alivyosema Watanzania waondoe woga naye kafanya kwa vitendo. Hana woga kuondolewa UDSM maana hata wakimwondoa sasa, 2015 atarudishwa kama sii kuwa Waziri wa Elimu ya juu.
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Iramba Magharibi ndio Jimbo linaloshikiliwa na Bwana Mwigulu Nchemba?
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    exactlly mkuu..!
     
  8. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uoga ndiyo sumu inamaliza watanzania wengi! Asante Kitila kwa nasaha zako!
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    huyu mwalimu wangu namkubali sana..ni kamanda kiboko ya magamba,aliwahi kusema walimu wa UDSM NI WAOGA ILA WANAIPENDA CHADEMA.
     
  10. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Molemo,
    Acha usimlize Mwigulu mapema Kaka!
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa akigombea Mgulu nchemba cha mtoto lazima aangukie pua kwenye sakafu ya mawe
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huo mwigulu nchemba aanze kukusanya virago vyake kuondoka kabla ya kuaibika.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mimi nimependa hii sehemu ya sentensi.........imejaa ukweli, ukweli mtupu!

     
  14. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    kitila ni mtu makini hakika 2015 aingie jimboni tupate mawaziri bora,mawaziri wenye taaluma zao
     
  15. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah.jamaa yupo smart .kariau.doct.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndiyo mkuu
     
  17. m

    massai JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chezea pipo pawa wewe....ajiandae,wamezoea matusi na kashfa,sasa sijui watampatia wapi profesa kwani hana doa,ni kama naona mwigulu siku zake zimegota ukutani vile
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    weldone dr.
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa elimu yake hata wamfukuze anapata kazi saa hiyo hiyo!
     
  20. M

    MAKUNDA Senior Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.Kitila Umesema kweli woga umetuzidi sana, ila siku itafika hofu itaondoka. Huyo Mwigulu hana chake, nawahakikishieni hana chake tena. Mimi ni mzaliwa wa kijiji cha Makunda kata ya Kyengege anakozaliwa Mwigulu, wanachi wamesubiri kumpa zawadi yake hapo 2015, hawana hamu naye tena. Ni mtoto mdogo lakini kwa kuwa kakua vibaya hatuna namna nyingine zaidi ya kumnyonga tunakuhitaji kamanda Dr. Kitila ukitaka kujua fika Kyengege, Mugundu, Malugha, Kyalosangi, Misigiri, ukisogea KIomboi ndiyo basi Dr. Jina lako linasemwa hadi maeneo ya Ndurumo na luono nakupa habari za kweli Mwigulu keshapigwa. Nilikuwa Kwa bibi yangu maeneo ya kisana nilishangaa kukuta pamoja na uzee wake yuko well informed CCM si chaguo lake tena.
     
Loading...