Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dr.kitila wa tcib live on star tv

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by muonamambo, Oct 24, 2010.

  1. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    anachambua utafiti wa tcib akiulinganisha na mapungufu ya utafiti wa redet na synovate
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eee, leta news
     
  3. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona unapotosha!? Dr Kitila si wa TCIB bali alikuwa anajadili tu kama mtaalam kuhusu tafiti za Tcib, Redet na Synovate..
     
  4. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    anaainisha mapungufu ya tafiti ya redet na synovate kwamba yako tofauti na tafiti zingine kama zao na za online na hata tafiti za magazti. anahoji kwa nini zimepata upinzani mkubwa toka kwa jamii .anahöji vigezo na sampling ya watu waliohojiwa. anasema kama mtu anakuja na utafiti kwamba asilimia 30 tu ya TZ ndio masikini watu watauliza utafiti umeufanya masaki?
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sie tushaunguliwa decoders zetu na uchakachuliwaji wa umeme jana usiku.
    tuletee muvi zima hapa.
     
  6. r

    realtz7 Senior Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imeisha tayari nimeichelewa ii live!
     
  7. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kaka mtangazaji ndivo alivyomtambulisha kwamba na mhadhili wa chuo kikuu na mkurugenzi wa tcib. dr. kitila ameongelea pia umuhimu wa mdahalo kwa wagombea hususani nafasi ya urais ,alikuwa anajibu swali lililoulizwa na mtazamaji kwa uchungu kwamba kwa nn tunanyimwa haki ya kumhoji mgombea wa chama fulani kutokana na maamuzi ya chama hicho kugomea
     
  8. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu, nadhani dr kitila ni mwana JF na ataweza kutoa maelezo zaidi.
     
Loading...