Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kitila Mkumbo kugombea ubunge Singida 2015

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Landala, May 4, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa Dr Kitila Mkumbo wa chuo kikuu cha Dar es salaam atagombea ubunge wa jimbo moja wapo mkoa wa Singida kupitia Chadema.
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    1. Source of the info
    2. Ni nani tu anaepaswa kugombea Ubungo tena Singida? It sounds like Dr. Mkumbo hapaswi kwa maana hana sifa za kugombea au hatoweza kupata na akipata hawezi fanya mambo mazuri/kuwatetea waliomchagua au kuwa UDSM hutakiwi kugombea.....

    Wake up Landala.......... Achana na tetesi, bring facts.... JF is a home of GTs........
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Punguzeni pumba! Tetesi tetesi mimi ni baba yako
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    This is home of GT my friend! Hata tetesi lazima iwe na mashiko na sio ikae kiudaku udaku halafu unataka tuchangie! Unajishushia heshima yako!
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huo ushankupe pelekeni kwa mabahasha wenu.
     
  6. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Natumaini ujumbe umefika na lisemalo lipo kama halipo laja,sio kuwa sipendi au sitaki agombee kwani kugombea ubunge ni haki ya raia
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Crazy...ujumbe upi?
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaonekana ni mbeya mbeya huyo dogo..............
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa!!! Hili alihitajika kulikamilisha tangu miaka mitano iliopita.

    Huyu kijana mwenzetu kichwa tena yupo na yule bwana aliyekua makamu wake DARUSO enzi hizo naye ndio moto kabisa kiasi kwamba wakija kuingia pale mjengoni Dodoma basi kuna haja tukalifikirie walau mtu mwenye Masters degree ya sheria kuwa Spika na Naibu na wala si kuliacha bunge liwe linajiendea tu kwa kudra za mwenyezi Mungu kama hali ilivyo hivi sasa.

    Nasema wanaomfahamu vema huyu bwana; ndni mwake ni sawa na wabunge 10 wale wa chama cha kupiga kelele za 'IPITEEEEEEE!!!!!!' kule mjengoni Dodoma.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dalili za makaka poa na ushoga huu!
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwanzi ni haki yake kikatiba, na namfahamu, ni mtu mwenye uwezo mkubwa, aendelee na maandalizi.:israel:
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fucha upumbavu wako yupo Jf anaweza kujisemea
     
  13. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mchungaji gani unaandika vi2 utafikiri sio m2 mzima,jiheshimu ndugu yangu.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    mkuu umenichekesha sana aisee unamaanisha capten komba! Na magamba group
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani ni heshima kuandika umbeya humu?
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Please acheni kuendekeza majungu,kama unamtaka agombee mwambie sio kwa staili kama hii,kwanza umenitoa kwenye mudi ya kutafakari kifo cha Osama.
     
  17. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hichi sio kijiwe cha kahawa. tafuta habari inayoweza kuisaidia jamii!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Lazima unafanywa mbaya!
     
  19. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huyu ni moja wa marafiki zangu ni sawa na wabunge 20 wanaolala bungeni wa chama x. Ana akili na hekima sana. Mimi naunga mkono hoja, tena itakuwa ni vizuri sana kwa faida ya chadema. Singida yake ni karibu na kwetu, akinikaribisha nitaenda kumpigia kampeni pia.
     
  20. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa sasa hii tuite porojo au uvumi
    ila kuwa makini unapoandaka habari za watu makini kama mkumbo

     
Loading...