Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kitila Mkumbo for CHADEMA Presidency!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 25, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama Mh Mbowe akiamua kutogombea tena, tunahitaji mtu mwenye uwezo mkubwa wa kutoa hoja na kujenga taswira ya chama. Kama Dr Mkumbo atakubali kuacha Udsm, ni moja ya brains nzuri sana zilizopo Chadema.

    Ana sifa zote, kwanza ni jasiri, ana uwezo mkubwa wa kujenga hoja, ni msomi, ana uwezo wa kufikiri, ana busara, anakubalika kwa vijana, ametoka mkoa ambao si wa kaskazini, hana tamaa ya madaraka nk.

    Ni mawazo yangu tu, JF mnaonaje?
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .. AND what did you say is his post in CHADEMA at the moment Sir?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sometimes huwa sielewi watu wanfikiria nini

    hivi unadhani urais ni sawa na mtendaji wa kata siyo?
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inawezekana humfahamu ndio maana unasema hivyo
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kitila ni mtu anayeheshimika katika jamii, sasa wewe unapompigia kampeni za kibaguzi sio jambo la busara.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ninamfahamu sana tu

    Ninamfahamu kuliko unavyodhani, tangu enzi za kaptura ya khaki tukiwa wadogo na wembamba kama kagame... sio leo tuna vitambi!!! he is good at his work, excellent manager.... committed and bold!! but you must understand kwamba president ni institution and needs alot of merry go rounds ambazo mkumbo hawezi kufika huko with only 4 years remaining

    remember rais haandaliwi kama instant coffee!!!
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    Kitila Mkumbo ana upeo mzuri, ni msomi asiye mchoyo wa ufahamu, ni mtumishi wa umma muwajibikaji, unakubali akisema anaipenda tanzania, naamini hana tamaa ya madaraka na hafikirii angalau kwa sasa kugombea urais, kwa maslahi ya taaluma na nchi apate tiketi hatimaye awe waziri, na kadri atakavyotumikia nchi yake atajakuwa rais lakini si ghafla hivi.
     
  8. J

    Jwagu Senior Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 156
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli huyu dogo ni urithi wa utawala, ametulia, anajenga hoja. NI MUADILIFU
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanks mkuu...........

    jamaa ana quality lakini si sawa kumpeleka ki-voda fasta kwenye nafasi hiyo
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,175
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    Huu upuuzi unajengeka miongoni mwa watu kuwa watu wa kaskazini hawafai kuwa rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania ni upofu na ufinyu wa mawazo, soma katiba sifa za kugombea urais ni zipi msikurupe kutoa mada za kipuuzi huku mkivunja katiba?? Mtu anayeingiza ukabila, udini ukanda katika suala la urais au uchaguzi wowote wa kisiasa ajue anavunja katiba na anapaswa kuadhibiwa kwa sheria zilizopo!! Huyu Dr. Mkumbo hana mdomo?? mwacheni muda ukifika atatoa uamuzi kwa kutumia haki yake ya kikatiba lakini msimsemee na kuanza kumhusisha na ukanda na ukabila!!!!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Endeleeni kugombana hivyo hivyo..mi nawashauri Mr. Sugu agombee.
    Kwanza siyo wa kaskazini.
    Pili anafahamika sana na majority ya watanzania.
    Tatu,,,,ongezea wewe
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kitila Mkumbo ni hazina lakini aandaliwe kwa mwaka 2025.Kwa sasa Dr Slaa hana mpinzani ndani ya chama.
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Agombee kwanza ubunge kwao!tumpime
     
  14. O

    Omr JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha, Kweli sugu anafaa sana.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lol..omr..
    Huyo kitila hata hajawahi kuwa balozi wa nyumba kumi.
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    udsm yupo kitivo gani vile?
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    awakilishe wananchi kwanza mwaya, tupime comitment zake katika utumishi. kaka vipi, aendelee kukomboa vijana udsm, napo ni pazuri kwa kujenga taifa endelevu na la kizalendo.
     
  18. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama katibu wenu Mkama!
     
  19. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzee wa michemsho...Shibuda 4 2015!!
     
  20. O

    Omr JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu akigombea urais basi CCM watamweka Mashishanga.
     
Loading...