Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kitila Mkumbo: Campaign managers waondolewe kwenye kampeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wakurogwa, Mar 23, 2012.

  1. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr.Kitila Mkumbo akiongea kwenye kipindi cha This week in perspective amedai kuwa kama angekuwa na mamlaka basi angewaondoa au kutowaruhusu makampeni meneja waongee au kumnadi mgombea katika mikutano ya kuomba kura hii ni kutokana na watu hao kuongea mambo yasiyokuwa ya sera kwani wananchi hawapati kile kinachotarajiwa.Pia amedai kuwa wagombea wanaongea mambo ya msingi ikiwepo changamoto na namna ya kuzimaliza kwa wapiga kura wao.Mwisho wa siku mbunge atakuwa Sumari au Nasari na wapiga domo watarudi kwao



    source:TBC1 kipindi cha This week in perspective
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naona tendwa amekuwa msemaji wa chama cha magamba kwenye mjadala huu
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shule, shule , shule mkuu, Kinachopiga kampeni kule ni jina Baba wa taifa siyo Vicent Nyerere
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lakini thread inasema KITILA ndo kasema, Tendwa kaingiaje hapo?
     
  5. b

    busar JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado wanatupu politik za 90s by mrema 'mabomu mabomu "
     
Loading...