Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kitila Mkumbo akizungumzia Ubunge wa Afrika ya Mashariki (Video ITV)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luushu, Apr 19, 2012.

  1. L

    Luushu JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    [video=youtube_share;APKDf5SZAX8]http://youtu.be/APKDf5SZAX8[/video]

    Mbunge mtarajiwa wa Iramba magharibi Kitila Mkumbo yupo studio ITV saa hii pongezi kwa kuelimisha jamii
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwigulu Nchemba yuko ICU...baada ya kusikia Dr. Mkumbo anakuja
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ni moja silaha nzito ya CDM ninayoifahamu
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ingeenda kule EALA ingekuwa njema sana.
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja namkubali sana Dr. Ni material asset ambayo CHADEMA wanayo.
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    asingepita huko ccm ni wengi bungeni!
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu angeshuka nondo kama Dr. Kessy angeweza kubadili matokeo. Hivi unadhani CCM woooote hawaipendi CDM? Kuna watu wamo CCM lakini wana mahaba na CDM.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ningepeda sana angegombea EALA, siyo yule Komwu:rapture:
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kitila jembe.
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Jamaa kichwa!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu aendelee tu kishika chaki!!
    Sidhani kama ana quality za kuwa hata mjumbe wa nyumba kumi!!
     
  12. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Is a great man but opportunist
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uligongwa na kwashiakoo utotoni nini mkuu!
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Huku lazima hutakosa, ila kwenye zile thread za vijana kukimbia CCM hujaonekana, vipi ulikuwa unaumwa?
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    ccm WANA BIFU NA CDM. NDO MAANA HAWAINGII KWENYE UCHAGUZI, MPAKA WAPANGE WAMCHAGUE NANI
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    jana ulinifurahisha mkuu....
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    ubunge wa afrika mashariki kwani ni miaka mingapi?
     
  18. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yeye na bosi wa chama chako nani ana sifa za kuwa kiongozi
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Dr. Kitila amezungumza point ya maana sana.. Wabunge wa Africa Mashariki hawapaswi kutoka katika mikumbo hii ya kisiasa hapa kwetu.. Hawa wanaenda kuwakilisha Tanzania na ukiangalia kwa mfumo wa hawa wa juzi utagundua tunaweza kuwapeleka bogus kule..
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Leo nimemsikiliza Dr Kitila Mkumbo akihojiwa na kituo cha televisheni cha ITV, kwa kweli amenigusa sana!!

    Kati ya mambo mengi aliyoyazungumza ambayo mengi yake yana faida kubwa kwa watanzania, pia alizungumzia suala la Rushwa katika Tanzania na suala la Tanzania kujiunga kwenye Jumuiya ya Afrika Mashariki. Kitila amesema kwamba rushwa kuendelea kutolewa wakati wa uchaguzi imedhihirika siyo suala la umaskini tena wa watanzania bali imeshakuwa ni sehehmu ya maisha ya watanzania.

    Kitila amejenga hoja kwamba kama imefikia wabunge ambao kwa viwango vya kawaida vya watanzania wanaonekana ni watu wenye kipato cha kutosha, nao pia wanapokea rushwa ili wawachague watu kuingia kwenye Bunge la Afrika Mashariki, basi kuzungumzia kwamba watu wanapokea rushwa kwa sababu ya umaskini itakuwa si sahihi.

    Kwenye maelezo yake amebainisha kwamba tukichukulia rushwa iko kwa sababu ya umaskini tutakuwa tunakosea kwani inavyoonekana rushwa ni tatizo kubwa zaidi ya vile watu wanavyolichukulia. Pia anaamini TAKUKURU imeshashindwa kazi ya kupambana na rushwa za wanasiasa badala yake inajishughulisha na kukamata watu wanaopokea rushwa ndogondogo na kushindwa kufanya chochote kwenye rushwa za wanasiasa.Kuhusu Afrika Mashariki amewataka watanzania waachane na hofu ya kujiunga na jumuiya hiyo kwani nchi nyingine hazitawasubiri wawe tayari.

    Nimependa jinsi alivyokuwa anawasilisha hoja zake kwani ni aina ya watu tunaotaka wawe wengi ili tuweze kuwa na mabadiliko ya kweli yenye tija!!

    Big UP Kitila Mkumbo!!
     
Loading...