Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kitila Mkumbo aing'arisha CHADEMA vyuo vikuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 2, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema, Dk Kitila Mkumbo, jana alikabidhi kadi kwa wanachama wapya 56 kutoka Chuo cha Mtakatifu John, akiwamo Mhadhiri wa chuo hicho, Martine Tetti.

    Dk Mkumbo alisema unahitajika ujasiri katika kutekeleza dhana ya mabadiliko nchini, kwa kuwa CCM imekuwa ikitumia mbinu mbalimbali za kutaka wasomi wasihusike kwenye siasa ili kuendeleza siasa chafu za ufisadi na rushwa.

    Source:Mwananchi Jumatano
     
  2. dallazz

    dallazz Senior Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nampongeza
     
  3. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good go on m4c
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ajila yake sijui, na kama bado hajwa Prof. CCM Tawi la Mlimani watachinjia baharini tu
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Huyu Dakta kawa critical kivipi kuleta mabadiliko chamani mwake kwanza?

    Swali tu.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mabadiliko yapi chamani unataka mkuu?
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Lakini yote yana mwisho
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera sana dokta.hii ndo raha ya cdm kumejaa madokta waliokaa darasani sio wa kupewa kama nyumba ya pili
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao ndio aina ya wasomi ambao taifa linawahitaji sio akina Bana.
     
  10. U

    Ubhumara Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ameonyesha njia tutafuata.
     
  11. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kibaraka wa zitto at work
     
  12. r

    rimoy Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C at work, hongera Dr.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kitila tumekuandalia wizara. Chapa kazi huko uliko
     
  14. papason

    papason JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hongera sana mpiganaji Kitila!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Baregu alimwonyesha rangi yake ya kweli Mkapa, baadaye akamwambia Mkataba sikuongezei.

    Hongera Kitila kwa ujasiri wa hali ya juu!
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mfuasi wa Magamba kamwe hutawakosanisha CDM
     
  17. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Bana atabana ataachia tu, 2015 cyo mbali jirani
     
  18. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva le M4C
     
  19. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Bila shaka ni Wizara ya Elimu mkuu, hii imetelekezwa sana na mAGamBA
     
  20. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    plus m4c at work.
     
Loading...