Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kingwangalah awa ‘‘pirton’’ kwa Ridhiwani Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Oct 18, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280
    ''Mheshimiwa'' Dr. Hamisi Kingwangalah ameendelea kuwa katika wakati mgumu katika jimbo lake la Nzega. Hivi karibuni afisa uhamiaji wa wilaya ya Nzega aliwakamata Wanyarwanda ambao hawakuwa na kibali cha kuingia nchini, kutokana na uvunjifu huo wa taratibu za uhamiaji, Dr. Kingwangalah aliingilia na kutia nguvu katika kuhakikisha sheria zinachukua mkondo wake. Ajabu ni kwamba Dr.Hamisi alipokea ujumbe mkali toka kwa Mtoto kipenzi cha rais aitwaye Ridhiwani Kikwete kuwa aachane na hao Wanyarwanda, ni watu muhimu sana kwake. Dr. Hamisi alitii agizo hilo haraka sana…………..Wananzega wamekuwa wanamdhihaki mbuge wao, na wameonelea kuwa kuna haja ya kuongozwa na Kamanda toka M4C
    My Take: Maskini Dr.Kingwangalah
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa toka abainike kuiba jina la Hamis Andrea, hana amani ya kweli moyoni. Anaishi kwa matumaini, anaogopa kuwakorafisha akina Riziwani wasije wakammwaga na kutoa hadharani madudu yake ambayo wanamlinda nayo mpaka sasa.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Viwanda vya kufua uongo ndio kama hivi.
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Source please, kabla sijachangia!!!
     
  5. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Hivi huyo RIdhwan ni kama nani na anaifanya Hii Nchi kama yake mali yake ila Mshenzi siku zake zitafika M***** mkubwaa huyo
     
  6. s

    sung69 Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani pamoja na kwamba mimi si kipenzi cha Kigwangala lakini kwenye sakata hili napenda kusema kama mfumo wa kisheria unazingatiwa mbunge hana wajibu kabisa wa kuingilia masuala ya uhamiaji, labda nikiri kuwa mfumo umekufa kila mtu anafanya lake ajuavyo........UDHAIFU
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa mbona sioni "upiriton" wa Kigwangala hata kama uongo uliouandika nitauchukulia kuwa ukweli?
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280
    Chanzo ni mimi mwenyewe niliyepata taarifa hii toka kwa wadau tukiwa kwenye mazungumzo ya kawaida na then nikapata comfirmation toka kwa afisa huyo. Ndo maana naendelea kuiweka kama tetesi mpka nitakapo pata supporting documents
     
  9. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280
    Chanzo ni mimi mwenyewe niliyepata taarifa hii toka kwa wadau tukiwa kwenye mazungumzo ya kawaida na then nikapata comfirmation toka kwa afisa huyo. Ndo maana naendelea kuiweka kama tetesi mpka nitakapo pata supporting documents
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    my silence has an end -ADOLF HITLER
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280

    Mkuu ni kweli kabisa, na mimi hoja yangu hapa ni kuwa mbunge ana wajibu wa kama Dr.K aliona sio busara utaratibu wa sheria kuvunjwa(kuhakikisha jimbo lake linakuwa salama), iweje ajitoe kuhakikisha hili baada ya ujumbe wa Riz
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inamaana huyu jamaa hakufa kwenye ile ajali??...
     
  14. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa Raisi ni Raisi wa Watoto wote Tanzania Mweee !
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hii tamu. Haya bana..
     
  16. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Acha uhuni,unadhalilisha tu majina hayo uliyojibandika ya wachezaji wa simba
     
  17. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh, yetu macho na masikio mwaka huu!
     
  18. a

    afwe JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda post ila umeimaliza kwa ushabiki wa wazi mno ambao inabidi niwe na mashaka na post nzima
     
  19. P

    Pokoho New Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is Riziwan by the way in this Government of United republic of Tanzania?
     
  20. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani mbunge ndo anafanya uhamiaji wafanye kazi zao? Kwa hiyo huyo Afisa Uhamiaji wa Wilaya aliacha sheria ibezwe kwa vile Kigwangala kaufyata kwa Kikwete juniour?
     
Loading...