Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kikwete Kumteua Dr.slaa kuwa MBunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moseley, Oct 18, 2010.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa habari ambazo nina uhakika na chanzo chake,zinasema Dr.Kikwete Baada ya kuwa amechaguliwa kwa kura za Nyingi na kuingia Ikulu kwa kipindi cha pili kama Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania ,atatumia nafasi aliyopewa na Katiba ya Nchi kuteua wabunge 10,na mmoja kati ya hao atakuwa ni mgombea wa sasa wa Chadema Dr.Salaa.
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hicho hakiwezekani. Atafanyaje kazi na JK?
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapana. Ateuwe wana CCM au CUF ndiyo taratibu iliyopo tuliyoizoea. Lakini kwani JK mbona yeye mwenyewe anajua hatashinda.
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Baada ya tarehe 31 Kikwete hatakuwa na mamlaka ya kuteua wabunge!!!
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona atashindwa atateuaje wabunge tena? still dreamin'?
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    JK anakarabati nyumba yake ya chalinze ndipo atakapohamia baada ya oktoba 31.
     
  7. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata kampeni hujui, unakuwa mzigo kwa wenzio wakati mgumu kama huu
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Atamteua vipi kuwa mbunge ?wakati rais wa nchi atakuwa Dr Slaa!huna jipya wewe!
     
  9. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kama JK kadokeza habari kama hizo basi anakusudia kuwafanya wananchi wadhani atashinda. Kusudi la pili labda ni kupuliza kidogo kwa Slaa ili akishaingia Ikulu asishughulikie mapema ile orodha yake.
     
  10. G

    Gusa Unase Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 17, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Unatushawishi vp tununue habari yko cz ts lyk utabiri wa waganga wa jadi..
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Thubutu!...kwani mtu safi km dr.slaa wanaweza kuchangamana na mtu mchafu na fisadi km kikwete ambaye yuko tayari kuwaibia watz baada tu ya kuingia ikulu kwas kuamua kujitengenezea kampuni feki ya richmond pamoja na lowasa,rostamu na kuwaibia watz 152,000,000 kila siku!
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hizi ni porojo tu za mafisdi ili kuona kama watatuliza mzuka wa Dr Slaa.
    Angalizo, ni makosa kumuita Kikwete DR labda kama mnamaanisha wale wakina dk Yahya wanaosoma nyota na kuua albino
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dk. Kikwete??

    Dokta wa nini??????

    Tangu lini?????????????????????????????
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kuna chanzo cha habari chenye kujua matokeo ya kupiga kura hata kabla hazijapigwa au hii ni dharau mpya ya CCM kwa wapigakura?
     
  15. E

    Edo JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hamjamsikia Mh Chiligati na wenzake wakisema ushindi ni lazima???
     
  16. L

    Lady JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JK hana jipya!
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Nadhani umeamua kuongea kinyume!
     
  18. alphoncee

    alphoncee Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona bado watu wako kwenye mbio za uraisi, jk kamaliza lini hizo mbio za uraisi? au ndio tayari kazoea kuitwa raisi basi kamaliza kwa kusema anaanza kuchagua wabunge
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JK akifanya hivo itakuwa ni kukomaa sana kisiasa.
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya ni matusi ya nguoni
     
Loading...