Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kigwangwalla una kauli gani juu ya kauli ya Eng. Manyanya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John W. Mlacha, Jul 2, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Stella manyanya leo kamfananisha dr ulimboka na hitler.. Maana yake ni kuwa kawafananisha madaktari wote na hitler (wauaji) . Kingwa una kauli gani juu ya hili?
    Asante. Naomba wachangiaji msitukane wala kuweka matusi kama una matusi ni heri usichangie .
     
  2. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namheshimu sana Mama RC...naomba nisiseme kitu!
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Asante sana DR.. Umesomeka vizuri sana ,Great thinker tumekuelewa.
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    swali zuri ila Kigwangalla hataki kufunguka!
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usiri wenu ndo unaitafuna nchi yetu, hivi kwa akili yako unafikili ukikaa kimya ndo utaonekana mungwaaaaaaaana. Ndo mana sina imani na gamba lolote hata liwe la mtoto wa mende
     
  6. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mheshmiwa usiogope kufunguka ukihofia kua ukimpinga utawekwa kikao kwenye chama..simamia ukweli
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Lakini ameshasomeka.
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​dr lugha yako si ya kimapinduzi heshima na ukweli ni vitu viwili tofauti sema tu kachemka
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ukiwa CCM kusema ukweli huwa ni vigumu sana,hata kama kitu kiko wazi.
     
  10. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    "Wasomi", "ma-Eng" (kama kweli wamepata usomi au u-eng huo kwa njia halali) wanakatisha tamaa. Sasa kama wao wanafikiri hivi kimgandomgando, je wale akina profesa majimarefu watafikirije? Na huyu huyu ndiye amepewa dhamana ya u-RC- f.u.c.k.i.n:redface:
     
  11. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Dr.Kingwangwalla unaniangusha mkuu funguka bwana we sema mama kachemka tu!
     
  12. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    DR. Kigwa. Funguka acha uoga. Ukweli unakuweka kuwa huru ndugu yangu. Kipi unachoogopa sasa?
     
  13. D

    DENYO JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sidhani kama kuna mtanzania mwenye akili timamu atashangilia kilichompata dr ulimboka. Mh. Manyanya kapoteza sifa ya kuwa mbunge. Hivi aking"olewa jino lake moja kwa praizi bila hata ganzi atahudhuria hilo bunge??? Kwa maneno mengine hivi huyu mama hana extended family inayotibiwa tanzania manake yeye anatibiwa nje ya nchi hivyo hawezi kuwa na uchungu wa hali ngumu na hatarishi madakatari wanayofanyia kazi. Kiukweli huu ni unafiki, udikiteta na unyanyasaji anaouwakilisha wa kundi lake zima
     
  14. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona ameeleweka tu, ni kwamba amekiri kuwa kachemka ila yeye hawezi kusema hilo (kumuumbua) kwa kuwa anamheshimu huyo mama.
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Huna lolote.
    Yeye angekuwa na anajiheshimu asingemuita Uli ni Hitler.
    Kuna mchangiaji mmoja amehoji ktk post moja kuwa je Mzazi wa Ulimboka anamchukuliaje Eng: Manyanya kwa kumfananisha mwanawe na Adolf Hitler?

    Usijishaue kujibu kwa mkato ili mradi uonekane umejibu, sisi tunataka maelezo yako ya kina kuhusu swala hili.
    Hakuna tena muda wa kuheshimu wasiojiheshimu.

    Manca del testo...
     
  16. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nayapinga kwa Akili na nguvu zote aliyotendewa Dr Ulimboka Lkn huyu mzazi anayachukulia vipi yaliyowapata wagonjwa kwenye mahospitali yote Nchini kutokana na migomo ya madaktari chini ya uongozi wa mwanae?
     
  17. D

    Determine JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kesho ukimuona mwambie aje MNH tumfanyie vipimo hivi tu.....VDRL.ELISA FOR HIV,ASOT.Vaginal swab for c/s,hili likifanyika mapema tunaweza kuokoa maisha yake
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Ni mzazi mpumbavu asiye na utimamu kichwani ndie anayeweza kuwalaumu madaktari na kutounga mkono mgomo huu.

    Sakata la Mgomo wa madaktari si la jana wala juzi. Sakata hili nadhani ni la zaidi ya miezi mitano sasa na Serikali kama ingekuwa makini na mgomo huu basi wangekuwa wameshapata japo ufumbuzi kwa asilimia hata 35 au 40 wa yale mapendekezo ya madaktari, lakini kwa kuwa Serikali yetu ni genge la watu dhaifu ndio maana wanakuja na uongo kila kukicha na nyie wakurupukaji mnatekwa na kuwaamini.

    Ishu ni kuwa hospitali zina hali mbaya, hakuna vifaa vya kufanyia kazi, hakuna madawa, mazingira ni hatarishi zaidi.

    Leo hii wagonjwa wanalala chini, au wanaolala kitandani either wawe zaidi ya wawili, msongamano wa wagonjwa ni mkubwa kutokana na kukosa vivaa vya kuwapima na hata kuwapatia huduma...
    halafu all in all serikali wakija kwenye Media wanazungumzia swala la mishahara tu.

    Nenda hospitali za serikali utaona kinyaa kwa jinsi zilivyo na mazingira mabovu na machafu, then madokta wao ndio wanaoshinda na kukesha kwenye mazingira yale, na wao ndio wanaoyapigia kelele mazingira yale yaboleshwe, lakini serikali wao wakija kwenye Media wanaleta porojo za mishahara...

    Puuumbav...
    Sasa hapo utawalaumu madokta?
     
  19. B

    Bonny msabby Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote wanapiga porojo tu,nakujipendekeza.
     
  20. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kutukana siyo tija,Kama ulivyoanisha kwamba sakata la mgomo si la jana wala juzi, sasa tokea wameanza kugoma ndiyo serikali imetimiza yale ambayo wameyaanisha kuhusu vitendea kazi duni? Je migomo yao ndiyo imebweresha huduma za wagonjwa au imeathiri zaidi wagonjwa?
     
Loading...