Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kigwangalla: Serikali ilitarajia kujenga vituo vya afya 10,000 hadi sasa imejenga 70 tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtamile, Jun 14, 2012.

  1. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Serikali ya ÇCM ilitarajia kujenga vituo vya afya 10000 lakini hadi sasa hivi vilivyojengwa havizidi 70 hayo yamesemwa na dr Kigwangala mbunge wa Nzega(CCM) katika kipindi cha tuongee asubuhi startv je kweli mipango ya serikali ya CCM inatekelezeka kweli?
     
  2. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ebu tujaribu kuangalia ni ahadi ngp ccm wametoa, kama unakumbukumbu ya ahadi zozote za ccm, weka hapa 2pime utendaji wao
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tafuta ahadi za kikwete utapata natumia simu ningekutafutia..
     
Loading...