Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kigwangalla Amponda Benno, Amtetea Riziwan, Anatafuta Uwaziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 13, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [h=6]Hamisi Kigwangalla
    Badala ya kutoa mchango wa mawazo kwenye issues za kukijenga chama chetu ndani ya vikao halali ambavyo wenyewe ni wajumbe, wanatafuta umaarufu kwa kumtukana na kumchafua kijana wa Mwenyekiti wa Chama! Bahati ya kuzaliwa mtoto wa Rais ni devine right ya aliyeipata na wala siyo dhambi...sidhani kama ni sahihi kumshambulia kwa sababu tu amezaliwa na kuwa mtoto wa Rais. Hata kama unamchukia kiasi gani, utamnyang'anya kila kitu lakini siyo haki ya kuwa mtoto wa Rais! Waambieni waache wivu, wafanye kazi.LikeUnlike · · Share · about an hour ago · Shared with: Public
    [/h]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anashambuliwa mambo yake ya kujifanya mtoto wa mkuu wa kaya halafu sisi ni vikaragosi..
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Ridhiwam anatoa uwaziri siku hizi?
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Hizi nafasi za mikoa mipya zitawatoa roho wanasiasa uchwara.
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    yatimie tu hiri ri merikebu rao rizame iri sisi watanganyika tusio na hatia hatimaye tupate haki zetu tulizokwisha porwa na hawa jamaa.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    HK ni fisadi wa elimu tunajua ni mama salma anayekulinda ndio maana anaogopa kutumia akili zake anabaki kushikiliwa
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pasco alishamaliza khabari ya Bagaile zamani sana....
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hivi ni kwamba maraisi wote waliopita hawakuwahi kuwa na watoto??? kama watoto wanaostahili kujivunia kazi nzuri ya baba yao ni watoto wa JKN na si wengine....ulishawasikia wakiropokaropoka hovyo??? tena wako humble kwa kila mtu na wanaheshima hata kwa watu wasiowajua
    lakini sio huyu bw mdogo, mimi pia namchukia namchukuia namchukia.....
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wasodhambi
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Wera weraaaaaaaa, magamba wanaruka na kukanyagana, safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kigwangwala hajafika tu bado kwenye thread yake
     
  12. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ivi maraisi wengine hawakuzaa?
     
  13. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,083
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Unarudisha fadhila sio kwa mke wa Rais kukupigania kupata ubunge sio? Hebu jaribu kujiuliza huyo mtoto wa rais katiba inamtambua vp? na inakuwaje anahusika katika maamuzi ya chama? btw naskia ulinunua vyeti
     
  14. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo u afadhali wa Ridhiwan na ubaya wa Beno ukoje ili tuanze kuwapima.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kibaya duniani kama kubebwa,yaani kupewa nyazifa nk bure bila kutoa jasho,maana utakuwa mtumwa wa aliyekubeba,hata kama akijinyea na wewe ukaona kabisa utakanusha tu ili kulinda ugali, wanatia aibu sana watu wa namna hiyo.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda mashabiki wake ni wale wafuasi wa maisha ya kimjini mjini. Wanaotegemea fitna zaidi kuliko utendaji kazi.
     
  17. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vita vya panzi furaha ya ......... Bado tutaona na kusikia mengi
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tutegemee nini toka kwa huyu house boy ?
    All in all hakuna cha maana toka kwa gamba wala mtoto wa gamba wote kiduku tu!
     
  19. B

    Buto JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inavyo onekana hawakuzaa na aliyezaa ni Jk peke yake.
     
  20. E

    Entare3 Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If you argue with a fool,people may not notice the difference.HK is suppose to be ignored...a borer due to unethical issues like certs forgery.
     
Loading...