Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.kigwangala ausaliti umma na kukikumbatia chama chake.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kisiringyo, Jun 22, 2012.

  1. kisiringyo

    kisiringyo Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jana katika habari ya star tv nilimshuhudia kigwangala akisema hatounga mkono bajeti kutokana na kutosimamia masilahi ya wananchi cha kushangaza, kaudhihirishia umma unafiki wake leo bungeni kwa kuunga mkono hoja.

    My take: Uongo, unafiki na mbinu mnazotumia nyie ccm kuwa hadaa wananchi ndo kitanzi chenu 2015 kwani karne hii hakuna mjinga!!
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Watanzania msiwalilie wabunge muulilie ujinga wenu wa kuwachagua vilaza,kingwangalah kaanza leo unafiki? Ameshabalehe kwenye unafiki so mwacheni na wahurumieni wana nzega kwa ujinga wao
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya hoja zake kujibiwa na yeye kuridhika.
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni unafiki kwa kwenda mbele kwa wabunge wa ccm only 72 ndo wameikataa bajeti Dhaifu
     
  5. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wewe ndo kilaza unasapoti bajeti kivuli
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    gamba ni gamba tu
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Filikunjombe, lugola, kigwangala, mpina, shelukindo, mkono na wanafiki wenzenu mnaokimbia wakati wa kura za maamuzi ni wabaya kuliko mwigulu na wassira. Washenzi sana ninyi, ya nini kujifanyia promotion wakati ni mavuvuzela tu nyie? Pambaf zenu tumewachukia ile mbaya.
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee wangu Lowassa alikuepo wakati wa kupiga kura? Naye ameunga mkono bajeti dhaifu?
     
Loading...