Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kigwangala: another Lucas Selelii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Aug 23, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa kwa ukali anaoendelea nao ndani ya bunge, kwa kitendo cha kupinga sera na itikadi za ccm, na kutetea maslahi ya wananchi wa Nzega, hatadumu. Nawaambieni 2015 watamfanya walichomfanya Selelii kwenye kura za maoni. Amepinga bajeti ya wizara ya maji kwa 100%. Anasema naweka kumbukumbu sahii kwenye hansard, ili baada ya miaka 50 wajukuu zake watakaoingia humu wakaisoma hansard wasije wakamwona ni punguani kwa kuunga mkono hoja. Ghasia kaomba mwongozo wa spika kutaka Dr. Kigwangala afute kauli yake ya punguani, akilalamika kuwa inamaana wabunge wanaounga mkono hoja ni punguani. Spika kamtetea Dr. Kigwangala.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa anatafuta umaarufu kwa kutetea wananchi kwa sera zisizo za chama chake lengo nikuwa karibu na wananchi mwaka 2015 wamrudishe mjengoni la sivyo Bashe nae anataka kupita hapo hapo!
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kakulipa shilingi ngapi ili umpigie kampeni kwa mambo asiyostahili?
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Magamba ndivyo walivyo, ila mwisho wake utasikia anaipa 100% kupita
     
  5. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ni mkweli, aachane na chama cha mafisadi
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi sijui anakoenda.
    j3 akiongea anaiponda serikali,
    jumanne akiongea anaisifia serikali yake ilivo makini.
    Kind of he is pondering which side to take.
    Ni kama Tanzania enzi ya Cold war na Non-aligned movement ili kumega ugali huku na kuchovya mboga kule.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Akapatane kwanza na aliyemwibia jina...
     
  8. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana.,,Tunataka wabunge namna hii,bila kujali itikadi zao lakini penye ukweli wananena.
     
  9. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kilio kikubwa cha watanzania ni wabunge wa CCM kuweka mbele ya maslahi ya chama kupita yale ya nchi na wananchi. Sasa baadhi yao wanaonyesha kurekebisha kasoro hiyo tunaanza kuwananga. nani alisema kuwa wabunge weny haki ya kuwatetea wananchi ni vyama vya upinzani tu? Keep it up Dr Kingwangwala!!
     
  10. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa huyu kapinga kwa 100%
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nadhani alishagundua hakuwa kipenzi cha wana Igunga, bali chaguo la mafisadi. Sasa kaanza kujikakamu kusudi wapiga kura waseme kumbe jamaa yupo poa.
     
  12. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani kwenye ukweli tusifie, hata kama chadema kuna mabaya na mazuri lakini sio kweli kwamba kwasababu yuko ccm basi ndo kila mtu hafai. Huyu Daktari mi namkubali saaaaaaaaaana, hamumunyi maneno, kama ovyo atasema hiyo ni ovyo, kama kweli basi atasifia. Tuwe wakweli, huyu jamaa kama unamfuatilia huwa ana contributions nzuri sana. Wasiwasi wangu ni kama atadumu ndani ya chama chake au jimbo lake.
     
  13. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WanaJFMhe. Dr. Kigwangala ni kijana na ana elimu nzuri, hivyo ni vema akasimama kidete bila unafiki kuwatetea wananchi wa Nzega. Nchi hii imezidi na ahadi za uongo na unafiki mkubwa.......Subirini 2015.....hata kama CCM watashinda lakini bado wabunge wake takribani 80% watakuwa vijana zaidi ya akina Mhe. Dr. Kigwangala
     
  14. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Anajtengenezea njia na jina...juz nilikuwa Nzega..ktk shughuli za utafiti wangu wa uelewa wa watu wa Tabora ktk mambo ya siasa..nililala EPE HOTEL..Nimejfunza meng sana juu ya wakaz wa Tabora,leo nitakuwa Igunga kwa siku kadhaa...mwisho ntawashriksha sehemu ya utaft mpate kunikosoa...ila Kigwangala(Said Bagaile jna lililoenea Nzega kwa sumu ya Bashe) ana kaz kubwa,watu wake ni masikini sana tena sana
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mguu moja ndani na mwingine nje!anatamani aingie kwa wapinzan na wakati huohuo anaogopa magamba
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanza ni Mrundi. Aende kwao akaonyeshe makali yake wamsulubishe mara moja
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama hayo ni kweli basi kula tano, Dr Kigwangala!
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wana JF tuwe fair..
    siyo ukimpongeza mtu wa CCM basi na wewe ni magamba au umelipwa kuna waadilifu ndani ya sisi ingawa wamefunikwa na baadhi wanafanya kwa malengo yao binafsi zaidi...Mbona Mbowe alipongeza January Makamba
     
  19. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Dr. Hk, nampongeza kwa ujasiri wake sio mnafiki km simbachawene aliye bwabwaja alafu mwisho analazimisha wenzake eti waunge mkono! Keep it up bro!
     
  20. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ukiwa ccm huwezi kuwa sawa yeye ni gamba tu......sanasana unafiki hana jipya
     
Loading...