Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Kigwangala amtisha Bashe kwa bastola

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bigirita, Aug 29, 2012.

  1. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mpambano wa Dr Kigwa na Bashe katika kinyanganyiro cha uwakilishi wa wilaya ya Nzega kwenye halmashauri kuu ya CCM umechukua sura mpya jioni hii baada ya Dr Kigwangalla kumtishia kwa bastola bwana Bashe ili asirudishe fomu.

    Habari ndo hiyo, more to come.

    wanasiasa wa CCM Tabora kwa matumizi ya bastola mnatisha.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi huko Tabora na bastola inakuwaje?
    Hizi siasa zinatupeleka kubaya sana sasa
     
  3. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi kumbe kuna account zinaota kama uyoga
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    We mutu uko wapi mida hii? Acha migamba iuane njoo pande hii tuchangie pato la sirkali dhaifu kwa biya nyingi.
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sina haja na source tunakuaminia B, ila na huyo mwarabu/Msomali Bashe hakuwa na kiguu cha kuku!?
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu unagongea wapi vyombo?? B. sijua atakua leo Nzega mie nlishaanza kitambo hapa Break Point
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tabora kuna cultures za kiarabu, kisomali, na za kijihadi. Bunduki, bastola visu & majambia huko ni kama any 'home utensile, i.e., sahani, kiti, etc.'!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yoooote hayo kwa ajili ya kuendelea kuwadhulumu WATANZANIA
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yoooote hayo kwa ajili ya kuendelea kuwadhulumu WATANZANIA,halafu wote ni WAHAMIAJI HARAMU
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani ili iwe salama, CCM iwatopse wote hawa maana kuna sehemu nyingine nimesoma Kingwangala anakanusha kumtishia Bashe, anasema bashe ndio kamtishia yeye
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaa haha
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,081
    Likes Received: 3,628
    Trophy Points: 280
    Tuambie, hatimaye nini kikawa,
    i.e bashe kutii amri, au saidi bagaile kutiwa kizuizini
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mwambieni anaweza kupoteza jimbo huyo.......National politics zinataka uwe umeweka mizizi jimboni.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Walikuwa hawana risasi niwachangie? They should shooteach other, useless iddiots!
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,958
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    kwa rekodi zilizopo ni kuwa ujenzi wa Babel walishindwa kwa kutofautiana lugha lakini sio kufikia hatua ya 'kushikiana bastora'!!!!
    Sasa ndugu (ccm) kama wanafanyiana hivyo itakuwaje wakianza kupambana wa 'externals'????
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ushasikia ule wimbo wa TANU yajenga nchi? Asili yake ni wimbo wa sase zabela mitwe ambao maana yake ni risasi zimevunja vichwa. Asili yake ni jeshi la warugaruga la mtemi Mirambo wa Tabora.
     
Loading...