Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Kigoda apata mpinzani Handeni, Barua ya Chadema kushinda rufaa yafichwa..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MasterMind, Sep 15, 2010.

  1. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika zile harakati za kuhakikisha kigoda anashinda, msimamizi wa uchaguzi jimbo la muheza amebania barua ya kutupiliwa mbali pingamizi alilowekewa bw.saidi salehe mweto na mgombea wa ccm abdallah kigoda.

    Hayo yalijulikana jana baada viongozi wa chadema mkoa wa tanga kufuatilia kwa tume ya uchaguzi taifa wakajibiwa kuwa uamuzi wa umeshatolewa tangu 25/8/2010 na kwamba waende handeni kufuatilia barua .

    Chakushangaza mwenyekiti wa tume ya uchaguzi handeni akapiga mkwara kuwa maamuzi hayajafanyika!

    Baada ya kuambiwa kuwa taarifa zimetolewa makao makuu ghafla barua ikaonekana na ilitolewa tangu tarehe 25/8
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Huyo msimamizi alitakiwa kupigwa viboko kwanza, harafu afukuzwe hayo maeneo kama adhabu. Hapo Takukuru wanasemaje?
     
  3. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hapo.....
    Takukuru watajifanya hawana taarifa.....
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii inatoa picha gani! Kama chama twawala wanajiamini kwa nini wanafanya vituko hivi?
     
  5. e

    elly1978 Senior Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, kwa mwendo huu tutafika? Kwanini CCM isibadili katiba kuwe na chama kimoja tuu kama hawataki wapinzani wagombee
     
  6. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi hii sijui tunaenda wapi, kama unapenda siasa iliyo na democrasia, kwanini huogope kuwa na mpinzani?
    hapa inaonyesha kiasi siasa iliyopo si komavu.
     
  7. Davis

    Davis Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamezoea ujanja ujanja, mwaka huu jasho litawatoka.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    takukuru walishamaliza kazi kwenye primaries... sasa wanakula shushu
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu ni mwaka wa ukombozi lazima ang'oke KIgoda wanadhani dhuluma itakuwepo milele kila jambo na wakati wake wale wote walioweka mapingamizi tafadhali fuatilieni rufani zenu na aliyeficha barua apelekwa mahakamani kwa sababu anataka kupindisha demokrasia
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    afunguliwe mashtaka :mad2:
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    SItaki kuamini kuwa hilo linaweza kufanyika nchini mwetu; ni UFISADI kati sura yake halisi na kama ni kweli Wana Handeni wasubiri kurudiwa kwa uchaguzi kama Kigoda akishinda, ni wazi kuwa hakuna sababu ya Mahakama kutoufuta uchaguzi huo maana haukidhi kigezo chochote cha Uchaguzi huru. Huyo Msimamizi wa Uchaguzi ameitia NEC aibu kubwa sana na anastahili kufukuzwa kazi mara moja.
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ha ha ha unanikumbusha yule mkuu wa wilaya moja kule Bukoba aliyewalamba walimu viboko :becky: angetufaa kwenye zoezi hili - tuna wasimalizi wengi tu wanatakiwa kuchapwa Viboko, hata tendwa naye nafikiri angepata vitano au sita hivi ili akome kuitetea ccm.
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Tendwa inabidi apate Bakora Sita.

    Tatu siku anaingia jela na tatu siku anatoka akamuonyeshe Mkewe (Maneno ya JKN).

    Baada ya hapo, anafuata Sitta Mwinyi, Anna Mkapa na kumalizia na Bi Mkubwa....
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    View attachment 13748

    Aisee kumbe wapo wengi tu wa kuchalazwa viboko. :becky:
     
  15. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ANYONGWE...!

    Yani inchi hii tuna viongozi PUMBAFU..! ndo maana maskini
     
  16. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mgombea wa CHADEMA, ninge-file huyo msimamizi wa uchaguzi akaondolewa. Huwezi kuwa na imani na mtu ambaye anaficha barua tu, sasa matokeo ya kura katika uchaguzi itakuwaje?
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii imenichekesha sana
     
Loading...